ผู้เขียน หัวข้อ: **** ขออนุญาตตั้งรับ hdmi 10 เมตร , ขาแขวน projector แบบติดผนัง ครับ ****  (อ่าน 1810 ครั้ง)

ออฟไลน์ Popeye82

• Full LED TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 11:29:58 pm โดย Popeye82 »

ออฟไลน์ หนึ่ง..bk51

• Edge LED TV member
ขอให้หาได้ไวๆนะครับท่านป็อป จะได้อาศัยเข้าไปดูด้วย [กระโดด] [กระโดด] [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ suchart

อยากเห็นคนเสียตังค์ 555++

[คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ OffO

อิจฉาคุณป๊อบได้ดูหนังจอใหญ่ ^^

ออฟไลน์ e20coy

• LCD TV member
  • **
มี ไม่ได้รับอนุญาต-0 10 เมตรครับ ราคา 10500 กล่องครบ ประกันตลอดอายุการใช้งาน

ออฟไลน์ Mr.ple

ออฟไลน์ Jin

มี palic ส้มอยุ่อะครับ เด่วขอลองเดินในห้องก่อนนะครับ ถ้ามันไม่ถึงจิงๆจะเอามาปล่อยครับ

ออฟไลน์ Popeye82

ขอให้หาได้ไวๆนะครับท่านป็อป จะได้อาศัยเข้าไปดูด้วย [กระโดด] [กระโดด] [คิคิ] [คิคิ]
ได้เลยครับคุณหนึ่ง จัด popcorn ติดมาด้วยนะครับ  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]
อยากเห็นคนเสียตังค์ 555++

[คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]
ไม่เป็นไรครับ ว่าจะปล่อย cube10 เกินระบบสักตัว จะได้มีทุนมาซื้อสายกับขาแขวน  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]
ผมมี20ม.คับพี่ เข้ามาเอาเลยให้ฟรี แต่ไม่มีหัวนะ... [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด]
ขอบคุณในน้ำใจมากครับอ้น..... ไอ้บ้าาาาาาา  [แทง] [แทง] [แทง]
อิจฉาคุณป๊อบได้ดูหนังจอใหญ่ ^^
คุณอ๊อฟ จัด jvc สักตัวเลยครับ เดี๋ยวผมติดแล้วลองเข้ามาชมได้นะครับ  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]
มี ไม่ได้รับอนุญาต-0 10 เมตรครับ ราคา 10500 กล่องครบ ประกันตลอดอายุการใช้งาน
ขอบคุณมากครับพี่ เกินงบไปหน่อยครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]
[yes] [yes]
ขอบคุณมากครับพี่เปิ้ล ได้ข่าวว่าแอบสุ่มเก็บงบเตรียมจัดชุดใหญ่นะครับ รอชม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]
มี palic ส้มอยุ่อะครับ เด่วขอลองเดินในห้องก่อนนะครับ ถ้ามันไม่ถึงจิงๆจะเอามาปล่อยครับ
ได้ครับพี่ ถ้าจะขายกระซิบบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2014, 10:02:54 pm โดย Popeye82 »