ผู้เขียน หัวข้อ: LG LB650T [SOLD OUT]  (อ่าน 28514 ครั้ง)

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
สอบถามราคาสุทธิ ของ 50LB650T ด้วยครับ
พร้อมราคาพิเศษที่แขวนทีวี
มีโปรกับบัตรเครดิตไรบ้างครับ
PM ด้วยครับ

PM แล้วนะครับ

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• *
สอบถามราคาสุทธิ ของ 50LB650T ด้วยคนครับ

แล้ว
- บริการจัดส่งทั่วประเทศ (ส่งฟรีป่าวครับ อยู่แถวพระราม 2 ซอยวัดพันท้ายฯ)
- สิทธิ์แลกซื้อขาแขวนทีวี ราคาพิเศษ (ไม่ทราบเป็นรุ่นไหน ราคาเท่าไหร่ครับ)
- สิทธิ์แลกซื้อสาย HDMI ราคาพิเศษ (ไม่ทราบเป็นรุ่นไหน ราคาเท่าไหร่ครับ)

รบกวน PM ด้วยครับ

PM ให้นะครับ

ออฟไลน์ tigervit

• *
แถวคลองห้าธัญบุรีส่งฟรีหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Joe_pawat

• *
สนใจครับขอราคาพร้อมขาแขวนราคาพิเศษครับ

• *
แถวคลองห้าธัญบุรีส่งฟรีหรือเปล่าครับ

ติดต่อมาได้เลยครับท่าน บริการให้ครับ 091-901-8000

ออฟไลน์ morphosis

• *
รบกวนขอรายละเอียดครับ
1. ราคา 55LB650T  
2. โปรฯกับบัตรเครดิต (กสิกรฯ) ด้วยครับ
3. ถ้าเป็นขนาด 55 มียี่ห้อ หรือรุ่นอื่น ที่คุณภาพใกล้เคียงกัน แนะนำเพิ่มเติมได้เลยครับ
4. ตัว 55LB670T แต่เข้าใจว่าของน่าจะหมดแล้วใช่ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2015, 11:37:33 am โดย morphosis »

• *
รบกวนขอรายละเอียดครับ
1. ราคา 55LB650T  
2. โปรฯกับบัตรเครดิต (กสิกรฯ) ด้วยครับ
3. ถ้าเป็นขนาด 55 มียี่ห้อ หรือรุ่นอื่น ที่คุณภาพใกล้เคียงกัน แนะนำเพิ่มเติมได้เลยครับ
4. ตัว 55LB670T แต่เข้าใจว่าของน่าจะหมดแล้วใช่ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตอนนี้มีแต่ 50LB650T นะครับ ราคา 23,900 บาท

^_^ ขอบคุณมาดครับ

ถ้าอยากได้ 55 ยี่ห้ออื่น แนะนำเป็น Samsung H6400 เลยครับ 31,900 บาท   ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ preecha_kmn

• Flat TV member
  • *
ขอราคาด้วยครับ

• *
ขอราคาด้วยครับ

PM ให้นะครับท่าน

ออฟไลน์ Kittibee

• *
55lb650 ไปเอาที่หน้าร้านเลยมีลดราคาปะครับ ขับไปจากโคราชเลยหึหึ  พอดีต้องลงไปทำธุระที่ กทม

ออฟไลน์ thasanoon

• *
ตอนนี้ ขนาด  มี LB650t เท่านั้นหรือ
LB 670t จะมีของเข้ามาอีกไหม ขอราคาหน่อยครับ
หรือจะแนะนำรุ่นอื่นๆ 

• *
55lb650 ไปเอาที่หน้าร้านเลยมีลดราคาปะครับ ขับไปจากโคราชเลยหึหึ  พอดีต้องลงไปทำธุระที่ กทม

เข้ามาหน้าร้านได้เลยครับท่าน ^^

• *
ตอนนี้ ขนาด  มี LB650t เท่านั้นหรือ
LB 670t จะมีของเข้ามาอีกไหม ขอราคาหน่อยครับ
หรือจะแนะนำรุ่นอื่นๆ 

มี 42 นิ้ว กะ 50 นิ้วนะครับ สำหรับ LB650T

ส่วน LB670T ไม่มีของอีกแล้วครับ

PM ราคาไปให้นะครับ

ออฟไลน์ ninny

• *
LB650T ตัว 42 นิ้วยังมีไหมครับที่ร้าน เดี๋ยววันที่ 20 จะเข้าไปจัด อ้อ ขอราคาทาง pm ด้วยครับ

• *
LB650T ตัว 42 นิ้วยังมีไหมครับที่ร้าน เดี๋ยววันที่ 20 จะเข้าไปจัด อ้อ ขอราคาทาง pm ด้วยครับ

PM ให้แล้วครับ

ออฟไลน์ samaz

• *
Re: 3D LED TV ขนาด 50 นิ้ว LG 50LB650T ราคาพิเศษ 23,XXX บาท
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 04:42:33 pm »
ขอราคาเน็ทๆ LG 50LB650T กับ LG 55UB820T ด้วยครับ  จัดทีเดียว 2 ตัวมีราคาพิเศษอีกไหมครับ  แล้วอยู่ต่างจังหวัดจัดส่งยังไงและมีค่าใช่จ่ายยังไงบ้างครับ  PM

• *
Re: 3D LED TV ขนาด 50 นิ้ว LG 50LB650T ราคาพิเศษ 23,XXX บาท
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 16, 2015, 10:50:16 am »
ขอราคาเน็ทๆ LG 50LB650T กับ LG 55UB820T ด้วยครับ  จัดทีเดียว 2 ตัวมีราคาพิเศษอีกไหมครับ  แล้วอยู่ต่างจังหวัดจัดส่งยังไงและมีค่าใช่จ่ายยังไงบ้างครับ  PM

PM ให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ madcow555

• *
ขอทราบราคา LG 50นิ้ว LB650T เงินสดและบัตรเครดิต ได้ราคาเท่าไหร่บ้างครับ [งง]