ผู้เขียน หัวข้อ: โปร ปีใหม่ iptv บอลสด หนัง ซีรี่ 8 เดือน 500.-, 3ปี 1000.- ถูกและดี ไม่มีดับ  (อ่าน 4797 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonicuhd

• *
โปร ปีใหม่ iptv บอลสด หนัง ซีรี่ 8 เดือน 500.-, 3ปี 1000.- ถูกและดี ไม่มีดับ

7 วัน    50.-
 1 เดือน 90.-
 2 เดือน 150.-
 4 เดือน 300.-

อัพเดพ การ์ตูน  หนังซีรี่ ตอนใหม่ ทุกอาทิตย์  *** ดูกัน ตาแฉะ ***

สมัคร - เติมเงินทรูมันนี่  ดูได้เลย

เพียง เข้า  http://sonic.is-by.us:8081/ws
รหัส 18+ : 1818
 mail : [email protected]  tel: 061-503-0098

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2015, 12:35:09 am โดย sonicuhd »

• *

• *

ออฟไลน์ pongchai1

• Flat TV member
  • *
 [เท่ห์]  มี app ไหมครับ  iphone ipad andriod ได้ไหมครับ  ขอบคุณครับ

• *
ตอนนี้เล่นผ่านหน้า browser ได้เลยครับทั้ง andriod , ios ส่วนแอพ ยังไม่เสร็จครับ เดียวเสร็จ แจ้งอีกทีครับ ยุสเดียว ใช้ได้ ทุกอย่าง

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ที่ให้ความเชื่อมั่น .. เรา ทำมาเข้าปีที่ 2 ขึ้นปีที่ 3 .. แล้วครับ มีช่องสำรอง ตลอดครับ ไม่ต้องกลัวดับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2014, 12:22:32 am โดย sonicuhd »

• *
 [คุก]  เจ้าเดียวกันหรือเปล่าครับ  http://iptvlink.ddns.net:8081/ws/  ถ้าลง app ได้แจ้งข่าวด้วยครับ ขอบคุณครับ

• *
ได้เลยครับ  [yes] [yes]

ออฟไลน์ i.am.poom

• LCD TV member
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2015, 03:39:04 pm โดย i.am.poom »

ออฟไลน์ gemini4013

• **
ใครเติมเงินรบกวน บอกหน่อยครับ ว่าดูแล้วเป็นไง คือชื่นนี้มันดูคุ้นๆยังไงไม่แน่ใจครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ gemini4013

• **
มีให้ลองไหมครับ ชั่วโมงเดียวก็ได้ครับ  [ไม่พูด] เข้าไปมีแต่ต้องเติมเงินอย่างเดียวถึงจะเข้าไปดูได้  [ร้องไห้] อันนี้ไม่กล้าเสี่ยงคับ...หรือใครได้ลองแล้วมาบอกหน่อยคับ
ช่องทางอื่นที่ติดต่อได้มีอีกไหมึครับ..

• *
ตอนนี้ ดูได้มี ตอนนี้ดู tรู hd  ถ่ายทอดสดบาส โอเค มี up หนังไทยเรื่องใหม่ ไอเลิฟยู เติม 90 บาท ได้ 30 วัน ก่อนหน้านี้ เดือนที่แล้วดูไม่ค่อยได้ เมื่อก่อน มี app ตอนนี้เสีย หรือ  อีกเจ้า https://atomboxx.com/login.php ราคาพอๆกัน ของเข้ามี  app ด้วย ลองตัดสินใจดู เองนะครับ  ลองเติม 90 บาท  ดูดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ i.am.poom

• **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2015, 03:38:23 pm โดย i.am.poom »

• *
ดูได้เยอะครับ ต้องดูมา เครื่องคอมพิวเตอร์ เมื่อก่อนดู adroid กล่องได้ เดี๋ยวนี้ไม่ได้ ไม่รู้เป็นอะไร  ส่วนผมเติม 90 บาท เป็น user สำรองไว้ แต่เมื่อก่อนเจ้านี้ ok ครับ  เดี๋ยวนี้ผมดู vitiptv เป็นหลัก ตัวนี้เป็นตัวรอง รอเจ้าของปรับปรุงให้ดีเหมือนก่อน และ ถ้าจะดี ควร มี app ด้วย เหมือนเจ้าแรก เจ้าแรกก็ราคารพอๆกัน ผมจะเติม 90 กับ 150 บาท

• *
 [เท่ห์]  ตอนนี้ดูช่อง ASN อยู่ บาสเกตบอล ก็ ok ครับ แต่ต้องดูผ่านคอมฯลฯ อยากให้ทางระบบ ทำให้ดีเหมือนเมื่อก่อนที่ดูผ่าน กล่อง android ได้ และยิ่งดี ทำเป็น app เหมือน vitiptv  จะช่วยสนับสนุนต่อครับ

• *
ดูได้แน่นอนครับ แอพเสร็จแล้ว จะเปิด เร็วๆนี้  [yes] [yes]

• *

ดูได้แน่นอนครับ แอพเสร็จแล้ว จะเปิด เร็วๆนี้  [yes] [yes]

[ช็อค]  รออยู่ ตอนนี้เหลือ 9 วันแล้ว ว่าจะไม่ต่อแล้ว รีบหน่อยครับท่าน  [เขย่า]