ผู้เขียน หัวข้อ: Pioneer LX56 , Seismic 110 , JBL Studio Set , Projector Vivitek 1085  (อ่าน 19200 ครั้ง)

ออฟไลน์ lack

• Edge LED TV member
Re: Pioneer LX56 , Seismic 110 , JBL Studio Set , Projector Vivitek 1085
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 02:49:43 pm »
ไม่มีใครเกรียนหรอกคุณ คนที่เค้ามาโพสก้พวกนักเล่นระดับ Top ทั้งนั้น แล้วคนที่คุณเพิ่งว่าเค้าเกรียน Sythem แกก็ละดับ 2 ล้าน เรียกว่านักเล่นระดีบระห่ำบ้าบิ่นเลยแหละ เค้าเป็นนักเล่นและพิทักษ์ความถุกต้องเพื่อเพื่อนๆนักเล่นในเว็ปนี้ทุกคนแหละ อย่าร้อนตัวซิครับ ค่าของคนอยุ่ที่ผลของงาน ถ้าคุณดีซื้อสัตย์จริง เวลาจะพิสูจน์ตัวคุณเอง

ออฟไลน์ bonzung

• LCD TV member
  • **
Re: Pioneer LX56 , Seismic 110 , JBL Studio Set , Projector Vivitek 1085
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 03:43:22 pm »
ไม่มีใครเกรียนหรอกคุณ คนที่เค้ามาโพสก้พวกนักเล่นระดับ Top ทั้งนั้น แล้วคนที่คุณเพิ่งว่าเค้าเกรียน Sythem แกก็ละดับ 2 ล้าน เรียกว่านักเล่นระดีบระห่ำบ้าบิ่นเลยแหละ เค้าเป็นนักเล่นและพิทักษ์ความถุกต้องเพื่อเพื่อนๆนักเล่นในเว็ปนี้ทุกคนแหละ อย่าร้อนตัวซิครับ ค่าของคนอยุ่ที่ผลของงาน ถ้าคุณดีซื้อสัตย์จริง เวลาจะพิสูจน์ตัวคุณเอง

ก็แล้วแต่ครับ ใครรวยก็รวยไป ไม่เกี่ยวกับผม ต่างคนต่างอยู่ เก่งจริงไม่เปิดร้านไปเลบล่ะครับ

อีกอย่างใครร้อนตัวครับคุณ ถ้าผมร้อนตัวปิดกระทู้หนีไปแล้ว ไม่กล้าขายหรอกครับ

และผมก็ไม่ต้องพิสูจน์อะไรตัวเองด้วย ขายของมาตลอดก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรนะครับ

ไม่เคยโกงใคร จะพิสูจน์เพื่อ

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 04:43:02 pm »
ผมบอกตามตรงเลยครับ ตอนแรกที่เข้ามายุ่ง เพราะนึกว่านักเล่นมือใหม่ไม่รู้ราคาขาย เลยเข้ามาช่วยบอกจะได้ขายได้ง่ายๆ(แต่กลับเจอตอกหน้าหงาย) ผมหวังว่าคุณคงไม่ใช่พ่อค้า77userนะ ผมไม่ใช่คนโลกสวย แต่ถ้าเห็นของราคาเกรียนขายอีก ผมก็คงเกรียนเข้ามาทักอีกนะครับ

เชิญ ตามสบายเลย ตอนซื้อของมา ผมก็ไม่ได้ขอเงินคุณซื้อ ตอนขายผมอยากขายเท่านี้ก็เรื่องของผม แพงไปก็ไม่ต้องซื้อ ไม่ว่า

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:11:08 pm »
 [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ kritkris

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:18:24 pm »
 [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ DarkschneideR

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:22:09 pm »
เอาแบบไม่ดราม่านะครับ

**56 ฟังเพลงดีกว่า76**

จรืงไหมครับ มีข้อมูลอ้างอิงไหมหรือว่าโบร์ชัวร์ Pioneer บอก หรือ เขาเล่ามาครับ

[งง]

ออฟไลน์ dick

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:25:20 pm »
 [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ POKAPONG

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:37:25 pm »

ภาพสินค้าและราคา น่าจะเป็นของทางร้านเราครับ จึงใคร่ขออธิบายเพื่อป้องกันการเข้าใจผิดเพราะร้านเราขายสินค้ามือ1 เกรดA ของใหม่ไม่แกะกล่อง ประกันเต็มจากบริษัทครับ

1.ร้านเราเคยขายราคานี้จริง
  2.สินค้าที่จำหน่ายในราคานี้เป็นราคาโปรโมชั่นที่PIONEER ประเทศไทยทำออกมา สินค้าเป็นของใหม่ ไม่ได้มีการแก้ไขเปลี่ยนบอร์ดแต่อย่างใด แต่ต้องการขายเพื่อกระตุ้นยอดสินค้าจึงทำราคาพิเศษในช่วงเวลานั้นๆ ร้านค้าและลูกค้าแฟนPIONEER ทุกท่านทราบถึงโปรโมชั่นช่วงนั้นดีครับ

จึงเรียนมาเพื่อป้องกันการเข้าใจผิดเกี่ยวกับสินค้ารายการนั้นๆครับ

ป้อง

ออฟไลน์ DarkschneideR

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:45:02 pm »
bonzung : อีกอย่างเค้าเอา 56 ครับ ฟังเพลงดีกว่า 76 ครับ
bonzung : ของล๊อตนั้นคือสินค้าที่เป็นตัวซ่อมของลูกค้าที่เอามาเปลี่ยนบอร์ดใหม่ และเอากลับออกมาขาย

สรุปมันยังงัยกันครับ

ผมยิ่งมือใหม่ สับสน งั้นขอนั่งดูเฉยๆ แล้ว กันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2015, 05:46:14 pm โดย DarkschneideR »

ออฟไลน์ mcheehee

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 05:50:31 pm »
เหมือนผมบอก vios ขับดีกว่า Camry อ่ะ

จะมีคนโง่เชื่อป่าววอ่ะ

เผ่นละ

ออฟไลน์ leecha

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 06:42:26 pm »
เหมือนผมบอก vios ขับดีกว่า Camry อ่ะ

เผ่นละ

พาฮานะท่าน mcheehee หายเครียดเบย..

ออฟไลน์ leecha

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 06:52:58 pm »
ผมเข้าใจครับว่าเป็นสิทของคนขาย จะขายเท่าไหร่ก็ได้ ไม่ซื้อก็ไม่ต้องมายุ่ง แต่บอร์ดนี้เราอยู่อย่างพี่น้อง มีอะไรก็ควรจะบอกกันไม่ใช่เลยตามเลย ไม่ใช่ต้องให้หน้าใหม่ที่ไม่รู้ข้อมูลและราคาต้องมาเจ็บทุกครั้ง ถ้าเห็นว่าสิ่งที่ผมแสดงออกเป็นสิ่งที่ผิด ก็ขอให้adminลงโทษผมได้เลยครับ เพราะผมเริ่มเล่นเครื่องเสียงก็จากlcdtvนี่ มีเพื่อนเป็นร้อยคนที่รักและจริงใจก็จากlcdtvนี่ ถ้าให้ดูแล้วไม่ต้องทำไรก็ไปขายแบบเว็ปขายเฉพาะเลยดีกว่ามั้ง [ร้องไห้]

[yes] +100 ช่วยเหลือดูแลสมาชิกนักเล่นด้วยกันดีครับ--พ่อค้าบางคนมักเอาเปรียบคนไม่รู้--ขอบคุณคร้าาบ..

ออฟไลน์ Schecte|2

• http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=55075.msg491198#msg491198
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 06:56:02 pm »

เผ่นละ

เห้ยย !!  จิงหรอครับ

อุ๊ต๊ะ !!!   [คิคิ]

ออฟไลน์ sisara

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 07:06:27 pm »
ผมเข้าใจครับว่าเป็นสิทของคนขาย จะขายเท่าไหร่ก็ได้ ไม่ซื้อก็ไม่ต้องมายุ่ง แต่บอร์ดนี้เราอยู่อย่างพี่น้อง มีอะไรก็ควรจะบอกกันไม่ใช่เลยตามเลย ไม่ใช่ต้องให้หน้าใหม่ที่ไม่รู้ข้อมูลและราคาต้องมาเจ็บทุกครั้ง ถ้าเห็นว่าสิ่งที่ผมแสดงออกเป็นสิ่งที่ผิด ก็ขอให้adminลงโทษผมได้เลยครับ เพราะผมเริ่มเล่นเครื่องเสียงก็จากlcdtvนี่ มีเพื่อนเป็นร้อยคนที่รักและจริงใจก็จากlcdtvนี่ ถ้าให้ดูแล้วไม่ต้องทำไรก็ไปขายแบบเว็ปขายเฉพาะเลยดีกว่ามั้ง [ร้องไห้]
ชัดเจนและโดนใจมากครับ

ออฟไลน์ Piyawat19

• ToMZa
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 07:21:54 pm »
พระเอกขี่ม้าขาว ชัดๆ  [รัก]
แต่ลับหลัง อยากกระโดดก้านคอ 555+  [แทง] [เขย่า]

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 07:44:59 pm »
แล้วแต่ครับ ขี้เกียจจะต้องมานั่งไล่ตอบ ไล่เถียง น่าเบื่อ LX56 บอกว่าขายไปแล้ว ขายได้ราคานี้ด้วย พอใจมั๊ยครับ

ถ้าไม่พอใจ ก็แจ้งไปเลย ว่าคนขายเกรียน ขายของแพง เอาเปรียบ ไม่มีความเป็นเพื่อนมิตร ไม่มีคนรักเป็นร้อย พ่อค้าเข้ามาหลอกหน้าใหม่คนอื่น

เชิญตามสบายกันเลยครับ เอาให้พอใจพวกหน้าเก่ามือเก๋า เซียนเทพ เก่งชั้นครู มีเพื่อนฝูงล้อมหน้าล้อมหลัง ผมไม่มีพวกหรอกครับ ตัวคนเดียว

ส่วนเรื่องเปลี่ยนบอร์ดน่ะ มาจากปากรายใหญ่ ผู้มีของสต๊อก pioneer เอาไว้ครอบครองเพียงคนเดียว

พวกรายย่อย ที่เอามาขายกันน่ะ คงรู้อยู่แก่ใจว่าเบิกจากใครครับ คงไม่ต้องให้พูด มีคนเดียวเท่านั้นที่ปล่อย pioneer ให้พวกคุณชายกัน

ผมยืนยันตามนี้ ถ้าไม่อยากให้ขาย หรือคุณที่ไม่พอใจและเป็นเจ้าของเวป เป็นญาติ เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง ก็แจ้งลบไปเลย พอใจมั๊ย

ส่วนเรื่อง vios camry ปัญญาอ่อนนั่นน่ะ แล้วแต่ละกัน ขี้เกียจจะอธิบาย เชิญเข้าใจบนความรู้มากกมายของคุณไปละกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2015, 07:48:21 pm โดย bonzung »

ออฟไลน์ rongpower17

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 07:49:55 pm »
[ไม่เอา]
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=99961.msg867878#msg867878

แล้วไง ทำไม มีปัญหาอะไรเหรอคุณ ตลกแท้ ก่อนหน้านี้ไปเดินเป่านกหวีดกับเค้าด้วยป่ะเนี่ย