ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านที่ขายลำโพง Paradigm Studio 100 v.5 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1832 ครั้ง)

ออฟไลน์ nainok48

• Edge LED TV member
ช่วยแนะนำร้านที่ขายลำโพง Paradigm Studio 100 v.5
ของใหม่ รารามิตรภาพให้หน่อยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ 946

• Flat TV member
  • *

ไม่ไปลองฟัง ร้านทั่วไปที่มีให้ฟังก่อนอะ ส่วนราคาถูก ค่อยหาซื้อ ข้างนอกเอา ในเวบก็มีเยอะ

ไม่ไปลองฟัง ร้านทั่วไปที่มีให้ฟังก่อนอะ ส่วนราคาถูก ค่อยหาซื้อ ข้างนอกเอา ในเวบก็มีเยอะ
ลองฟังมาแล้วครับ ร้านปิฯแพงเว่อร์ ชี้เป้าให้หน่อยครับ ไม่รู้ว่าที่ไหนถูกสุด  [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2015, 03:29:47 pm โดย nainok48 »

ออฟไลน์ BoND_T_T

• Pre/Pro Marantz AV8801 ,Parasound A51 ,Kef LS50*6
หมี in the room ของใหม่น่าจะอยู่ช่วง 83-87 ถูกกว่านี้คนขายคงไม่มีเหลือจะกินแล้วครับ อีกที่มือสองก็รักษ์ไฮไฟ 595 ถูกกว่านี้คงต้องรอเปลี่ยนซีรี่แล้วครับ

หมี in the room ของใหม่น่าจะอยู่ช่วง 83-87 ถูกกว่านี้คนขายคงไม่มีเหลือจะกินแล้วครับ อีกที่มือสองก็รักษ์ไฮไฟ 595 ถูกกว่านี้คงต้องรอเปลี่ยนซีรี่แล้วครับ
ขอบคุณที่ชี้เป้า  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ brutus

ลองโทรถาม คุณเด่น ที่กันยงดูครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจ ซบเซา อาจได้ราคาถูกกว่าของ dealer ก็ได้ครับ