ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้วครับ] ขาย DVR กล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Kenpro รุ่น HYBRID KP-HY1016  (อ่าน 1330 ครั้ง)

ออฟไลน์ soang

• LCD TV member
  • **

ขอบคุณท่านที่ซื้อ และ พื้นที่ LCDTHAILAND มากครับ

ขาย  DVR กล้องวงจรปิด  ยี่ห้อ Kenpro รุ่น HYBRID KP-HY1016   ต่อกล้องได้ 16 ช่อง  

ผมซื้อมาเพื่อแทนเครื่องเดิม  ก่อนซื้อเข้าใจว่าเครื่องเดิมเสีย เนื่องจากดูออนไลน์ไม่ได้ เพิ่งมารู้ว่าระบบของให้ผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตมีปัญหา  ตอนนี้เครื่องเดิมใช้ได้

แล้ว เลยเครื่องนี้ไม่ได้ใช้

ผมซื้อมาวันที่ 15 มีนาคม 58  สภาพสมบูรณ์ 100 เปอร์เซ็นต์ วอยซ์ยังอยู่ อุปกรณ์ อแดปเตอร์ เมาส์ รีโมท  มีครบ

รายละเอียดของรุ่น    : เครื่องบันทึกไฮบริดเคนโปร เครื่องบันทึก 2 ระบบ รองรับกล้องวงจรปิดอนาล็อก และกล้องดิจิตอล IP Camera ใช้ได้กับกล้องระบบเก่าที่ใช้สาย RG6U กับกล้องรุ่นใหม่ที่ใช้สายแลนเหมาะสำหรับลูกค้าที่มีกล้องรุ่นเก่าที่เดินสาย RG6U อยู่แล้วแต่ต้องการเพิ่มกล้องรุ่นใหมที่มีความคมชัดกว่า เพียงแค่เปลี่ยนเป็นเครื่องบันทึก Hybrid ก็สามารถรองรับกล้องทั้ง 2 รุ่นได้แล้ว มีให้เลือกตั้งแต่ 4-16CH รองรับการดูผ่านมือถือออนไลน์
ราคาตอนที่ซื้อมา: 9,900.00 บาท  จากศูนย์ Fujiko พันทิพย์งานวงศ์งาน

ขอขายที่ราคา  7500 บาท รวมส่ง EMS ครับ หรือสนใจรับแถว รังสิต แจ้งวัฒนะ หรือใกล้เคียง คุยกันครับ

สนใจโทร 081 836 3173 หรือ line whatapps ตามแต่สะดวกครับ

รูปตามภาพครับ

รายละเอียดทางเทคนิค

http://www.kenprocctv.com/product/pro_detail.php?cid=46&cid_pr=46&pid=168&cname=KP-HY1016

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2015, 04:49:07 pm โดย soang »

• **
สนใจสอบถามได้ตลอดเวลาครับ

• **

• **