ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา avr 7ch งบไม่เกิน10000 มีใครจะแบ่งผมใช้บ้างไหมครับ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

ออฟไลน์ laserprint

• Flat TV member
  • *
ตามหา avr 7ch งบไม่เกิน10000 มีใครจะแบ่งผมใช้บ้างไหมครับ..
ใครเบื่อๆ ก็เอามาแบ่งๆกันเล่นบ้างนะครับ ลองเสนอมา จะมือสอง มือสาม
หรือใครมีอะไรจะชี้แนะ แนะนำ แจ้งเบาะแส เต็มที่เลยนะครับ
เพิ่งหันมาเล่นชุดโฮม ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

พระประแดง สมุทรปราการ
พีเอ็ม หรือ ไลน์ ไอดี laserprintshop

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

• *
สวัสดียามเช้าครับ  ยังหาไม่ได้เลยครับ
 [เปล่า] [เปล่า] [เปล่า]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
หารุ่นเก่า  สภาพดี  รุ่นใหญ่ๆ........แล้วใช้  HD Player ที่มี 5.1 7.1 HD Audio outก็เป็นอีกหนึ่งช้อยซ์จร้า [โย่ว]

• *
หารุ่นเก่า  สภาพดี  รุ่นใหญ่ๆ........แล้วใช้  HD Player ที่มี 5.1 7.1 HD Audio outก็เป็นอีกหนึ่งช้อยซ์จร้า [โย่ว]

ขอบคุณมากนะครับลูกพี่...เดี๋ยวขอคิดทบทวนก่อน

ออฟไลน์ Boonyarat2013

• *

ออฟไลน์ Boonyarat2013

• *
Denon 3805  รุ่นใหญ่ 9900บาท

สนใจ  pm ID line มา จะส่งรูปไปให้ครับ

• *
ขอบคุณมากนะครับ...แต่คิดไป คิดมา เอาแบบมี hdmi ดีกว่า  เผื่ออนาคต

ออฟไลน์ tum7

• *
PM ไปแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2015, 07:42:21 pm โดย tum7 »