ผู้เขียน หัวข้อ: เปรียบเทียบเล่นไฟล์จาก harddiskระหว่างต่อคอมกับ ต่อเครื่องเล่นแผ่นblu rayทีครับ  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutlive57

• *
ผมมีharddisk แล้วมีไฟล์หนังfull rip อยู่อยากสอบถามว่า ถ้าจะเอาharddiskไปต่อUSBเข้าคอมพิวเตอร์แล้วสลับหน้าจอมาทีวี หรือ ใช้ต่อUSBกับเครื่องเล่นแผ่น
bluray อย่างไหนจะได้ภาพคมชัดกว่ากันครับ  

อีกเรื่องคือ ทั้งสองอย่างตอนแสดงผลที่หน้าจอทีวีเป็น 1080p มั้ยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2015, 09:08:16 pm โดย nutlive57 »