ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ เครื่องเล่น Blu-ray,Blu-ray Home Theater Panasonic ให้หน่อยค่ะ  (อ่าน 3001 ครั้ง)

ออฟไลน์ thippawan

• *
คือมีทิวี LED TV VIERA TH-L42ET60T

แค่ตอนนี้ สนใจ Blu-ray รุ่น DMP-BDT320GA
และ Blu-ray Home Theater Panasonic  รุ่น SC-BTT583
คือโดยส่วนตัว เห็นว่า สองรุ่นนี้ เข้ากับการใช้งานทีวีรุ่นนี้ได้ ในเวป pana ค่ะ
ควรเลือกรุ่นไหนดี ( งบ 20,000 ) ฝากท่านผู้รู้ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

มีแผ่น VCD อยู่ จะเล่นกับเครื่องเล่นนี้ได้ไหม?
โดยส่วนตัว ใช้แผ่นแท้ค่ะ

ออฟไลน์ นังกชกรเล้าไก่

• LCD TV member
  • **
งบ 2หมื่น เล่นตัว Hi-End ไปเลยครับ Pioneer LX-58 คุ้มค่ามาก