พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

<< < (589/632) > >>

wat12:

--- อ้างจาก: figsonic ที่ เมษายน 12, 2014, 06:47:40 pm ---สวัสดีครับผมว่าจะจัดรุ่น R6S Pro  คุ้มไหมครับ
เอามาดูหนังไฟล์ MKV  แบบพวก MINI-HD  กับ 3D  ประมาณนี้ครับ
แล้วรุ่นนี้เอา HDD 3 TB มาเสียบจะรองรับไหมครับ
ขอบคุณครับ ^^

--- End quote ---

ไม่คุ้มครับ  ถ้าเล่นเพียงเอ็มเควี ....... เพราะมันเล่นได้ดีทั้งฟูลริบ และสามดีเลยจร้า [คิคิ]

HDD3T WDred เล่นผ่าน HDD Docking  อ่านได้ดี  ไม่มีปัญหาเช่นเดียวกันกับ Cengrand 5i-AD จร้า [ปลื่ม]

Safanin:
R6s pro
มี FW ตัวไหนดูทีวีออนไลน์ได้มั่งครับ

mizaki:
รบกวนสอบถามครับ
ใช้ s7a ตอนนี้ เปิดเครื่องมาค้างที่โลโก้ loding ครับ ไม่เข้า เมนู รบกวนขอวิธีแก้ด้วยครับผม

maxkung150:
ช่วยทีครับ น้อง เกรท R6S Pro Wifi ดับสนิท บุตไม่ขึ้น จอดำสนิท เลยครับตอนนี้ ก่อนหน้านี้ใช้ เฟิร์มแวร์ 3.5.5 ครับ  [ร้องไห้]

wat12:

--- อ้างจาก: maxkung150 ที่ พฤษภาคม 07, 2014, 10:20:29 pm ---ช่วยทีครับ น้อง เกรท R6S Pro Wifi ดับสนิท บุตไม่ขึ้น จอดำสนิท เลยครับตอนนี้ ก่อนหน้านี้ใช้ เฟิร์มแวร์ 3.5.5 ครับ  [ร้องไห้]

--- End quote ---

เข็มแยงรู  รีเซ็ท   แล้วลงเฟิร์มแวร์ใหม่ หรือยังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version