ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้ว  (อ่าน 4940 ครั้ง)

ออฟไลน์ henry

• *
ขายแล้ว
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 05:27:00 am »
 [กระโดด]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2015, 11:53:15 pm โดย henry »

ออฟไลน์ henry

• *
ลดเหลือ 16,000 ราคาสุดท้าย งดต่อรองนะครับ

ออฟไลน์ Mio47

• LCD TV member
  • **
ประกันเหลือกี่เดือนครับผม

ออฟไลน์ andrewb

• Flat TV member
  • *
 นัดดูวัน ส-อาทิตย์นี้ ตามโทร

ออฟไลน์ hearjing

• *
ขายซัมซุง LED Smart TV ซีรี่ย์ 6 จอ 55 นิ้ว Samsung LED Smart TV 55 นิ้ว รุ่น UA55H6300 อายุงานไม่ถึงปี ใช้งานในบ้านปกติพร้อมปล่อยครับ ราคา 18,000 พร้อมขาแขวน ต่อรองได้ สนใจ ติดต่อ 089-611 9710 คุณขาว กทม. พระราม 2 นะครับ

[ปลื่ม]
ปล่อยให้คนอื่นไปรอ เลวจริง
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=132238.0

ออฟไลน์ handsomice

• *
เลวได้โล่ห์ เลยนะ ไอ้ขาว  หลอกกูไปรอ สันดานแม่งเลว สุดที่จะบรรยายจริงๆ แม่งมีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น ควายเอ๋ย ก็สมัครเวป นี้เพื่อด่าโดยเฉพาะอะ ไอ็ควาย ขอให้แม่งไม่เจริญ โทรหาแม่งตั้งแต่เมื่อคืน ตกลงเสร็จ ตอนเช้าโทรไป confirm แม่งจะไม่ขายหรือขายใตรก็บอกดิ เหี้..จริงๆ พอกูไปถึงท่าข้ามซอย7 แม่ง ไม่ยอมรับสาย หัวคว.จริงๆ โทรไปหลายครั้งเสือกกดรับ แล้วไม่พูด ทำเป็นด่าคนอื่นเช้าอาพาตเมนต์ คว. อะไรไม่รู้ ไปกล่าวหาคนอื่นว่าเป็น กระหรี่ อีก เลวจริงๆๆ ตัวนี่แม่งลูกกระ... ของแท้

ต้องขอโทษท่านอื่นด้วยนะครับ โมโหมากจริงๆ งานการไม่ต้องทำ เสียเวลากับคนหัวคว. แบบ นี้

ออฟไลน์ hearjing

• *
เลวได้โล่ห์ เลยนะ[^_^] ไอ้ขาว  หลอกกูไปรอ สันดานแม่งเลว สุดที่จะบรรยายจริงๆ แม่งมีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น ควายเอ๋ย ก็สมัครเวป นี้เพื่อด่า[^_^]โดยเฉพาะอะ ไอ็ควาย ขอให้แม่งไม่เจริญ โทรหาแม่งตั้งแต่เมื่อคืน ตกลงเสร็จ ตอนเช้าโทรไป confirm แม่งจะไม่ขายหรือขายใตรก็บอกดิ เหี้..จริงๆ พอกูไปถึงท่าข้ามซอย7 แม่ง ไม่ยอมรับสาย หัวคว.จริงๆ โทรไปหลายครั้งเสือกกดรับ แล้วไม่พูด ทำเป็นด่าคนอื่นเช้าอาพาตเมนต์ คว. อะไรไม่รู้ ไปกล่าวหาคนอื่นว่าเป็น กระหรี่ อีก เลวจริงๆๆ ตัว[^_^]นี่แม่งลูกกระ... ของแท้

ต้องขอโทษท่านอื่นด้วยนะครับ โมโหมากจริงๆ งานการไม่ต้องทำ เสียเวลากับคนหัวคว. แบบ นี้
มันชื่ออะไร เมลล์อะไรใครรู้บ้าง หลังไมค์มาหน่อย

ออฟไลน์ kapizyy

• **
บ้านผมอยู่แถวนี้้ด้วยครับ ช่วยๆ เอามั่ยๆ อยากเห็นหน้าตา  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ topup666

• *
ขุดๆ

ออฟไลน์ Jim Mee

• **
คนระยำแบบนี้ต้องจัดให้แม่งชุดใหญ่คับ

ออฟไลน์ assc1234

• *

ออฟไลน์ jurisdiction

• *
เมื่อถึงเวลาแล้วเปลี่ยนใจไม่เอา หรือมีเหตุผลอื่นๆ ควรโทรบอกผู้ขายด้วยครับ ไม่ใช่ปล่อยให้คนอื่นไปรอ รอ รอ เสียเวลา นีกถึงใจเขาใจเรานะครับ

อ่านช้าๆครับ ค่อยๆ ไม่ต้องรีบ