ผู้เขียน หัวข้อ: [สอบถาม] Android Box ดู TV ผ่านเน็ต แบบเปลี่ยนช่องด้วยตัวเลขบน Remote  (อ่าน 3383 ครั้ง)

ออฟไลน์ aongiro30

• *
สวัสดีครับ ต้องการสอบถามตามชื่อหัวข้อเลยครับ
ผมต้องการดู TV ผ่าน Internet แต่ก็ต้องการกดเปลี่ยนช่องโดยการกด
ตัวเลขบน Remote ซึ่งปัจจุบันเท่าที่หาข้อมูลมีแค่กล่องของ TOT ที่ทำได้
นอกนั้นต้องดูแบบเสาอากาศเท่านั้นถึงจะเปลี่ยนช่องโดยกดตัวเลขบน remote

ดังนั้นอยากสอบถามว่านอกจากกล่อง TOT แล้วมีรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นอีกมั้ยครับ
ที่สามารถทำได้ [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก]

ออฟไลน์ Napatpat82

• LCD TV member
  • **
น่าจะไม่มีนะครับ