ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะติดทรูวิชั่นส์หลายๆ จุดในบ้าน ทำไงได้บ้างคะ  (อ่าน 3151 ครั้ง)

ออฟไลน์ luv_rihanna

• *
แบบที่ติดจุดแรก ได้อีก 3 จุดในบ้านฟรีไรงี้อะค่ะ เห็นเพื่อนบอกมาว่าทำได้ แต่ไม่รู้โปรตัวไหน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
แบบที่ติดจุดแรก ได้อีก 3 จุดในบ้านฟรีไรงี้อะค่ะ เห็นเพื่อนบอกมาว่าทำได้ แต่ไม่รู้โปรตัวไหน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คุณจะเอาของแท้หรือของเถื่อนละ

ของแท้แพคเกจแพลตตินั่ม จุดแรกและจุดสองจ่ายเงิน จุดสามและจุดสี่ฟรี คุณก็โทรฯแจ้งทรูอยากจะติดสี่จุด แล้วนัดวันติดตั้งพร้อมเตรียมเงิน 5,200 บ.เป็นค่าประกันและติดตั้งไว้ให้ช่าง หลังจากนั้นก็รอรอบบิลมาเรียกเก็บเงินเดือนละ 2,314.15 บาท

ของเถื่อนแพคเกจโนวเลจ คุณจะใช้กี่จุดก็บอกคนทำ ราคาหลักร้อยเป็นต้นไป หลายจุดก็หลายร้อย ถ้าต้องการก็ค้นหาดู มีผู้ให้บริการหลายรายโดยไม่เปิดเผยตัวตน ความเสี่ยงเหมือนเล่นหุ้น ควรพิจารณาก่อนตัดสินใจ เด็กหรือสตรีและผู้สูงอายุไม่ควรดูพร้อมกันสองเครื่อง เพราะคุณจะดูไม่รู้เรื่อง

ส่วนของเทื่อน (ของแท้ทำให้เถื่อน) หาดูในห้องเว็บบอร์ดนี้ มีหลายราย

ออฟไลน์ bundit.su

• Flat TV member
  • *
แนะนำ ชาย 6 (คือช่วยกันเฉลี่ยค่าใช้จ่าย จากเดือนละ 2,000 กว่าบาท เหลือเดือนละประมาณ 600 บาท)
รายละเอียดดูจากหัวข้อใกล้ๆ ครับ ขอให้โชคดีมีความสุขครับ

ออฟไลน์ summerr

• *
จุดที่ 1 เสีย 2,155.15 จุดที่ 2 เพิ่มอีก 159 ส่วน 3,4 ฟรี ตามลิงค์นี้ลองเข้าไปอ่านดูก่อน  http://truevisionsgroup.truecorp.co.th/product/service

ออฟไลน์ purinho

• Edge LED TV member
ผมเดินสายไว้ 4 จุด แต่มีเครื่องเดียว จะดูห้องไหนก็นำเครื่องไปติดห้องนั่น ประหยัดดี

ออฟไลน์ pasnoo

• *
โปรติด True visions 1 จุด ฟรี 3 จุด โปรนี้คุ้มอ่ะ เสียเพิ่มแค่ 159 บาท ปกติติดเพิ่มคิดเป็นจุดละ 3-400 แหนะ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Teerasang

• LCD TV member
  • **

ออฟไลน์ Napatpat82

• **

ออฟไลน์ Teerasang

• **
ติดทรูไม่ค่อยชัดเลยครับ ผมติดอยู่