ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟ SUPRA ท้าย C7 สำหรับจอ และงานด้านภาพโดยเฉพาะครับ  (อ่าน 2821 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
ขายสายไฟของ SUPRA  LoRad 1.5 และ 2.5 MKII เข้าหัวออดิโอ้เกรด ทอง / โรเดี่ยม ได้ตามสั่ง และท้ายเลข8 (C7) ในราคาประหยัด
เห็นผลชัดเจน รับประกันความพอใจครับ ช่วงให้สีอิ่มและสดขึ้น สว่างขึ้นพื้นหลังดำสนิท ขอบแต่ละสีไม่เหลือบกัน มิติภาพดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

ราคาสายเปล่านะครับ ประกอบได้ตามความยาวที่ต้องการ
สาย AC SUPRA LoRad 1.5 ราคาเมตรละ = 650 บาท
สาย AC SUPRA LoRad 2.5 MKII ราคาเมตรละ = 890 บาท

หัว Sonaquest ทองแดง/ทอง/โรเดี่ยม/เงิน และท้ายเลข8 (C7) รุ่นประหยัดและเสียบแล้วไม่ติดแน่นอนครับ ไว้คอยบริการครับ

สายลำโพง SUPRA 3.4s ply ราคาเมตรละ 690 บาทครับ

*** ซื้อสายพร้อมหัวบริการประกอบให้ฟรีนะครับไม่มีค่าแรงเพิ่ม T.0869726003 ***

.

ออฟไลน์ kiang41

• Flat TV member
  • *
 [ปลื่ม]PM ไปถามแล้ว ตอบด้วบคับ

ไม่มี pm เข้ามาครับ สอบถามได้ครับ

สอบถามได้ครับ
.

ออฟไลน์ tont_kub

อยากได้ 1 เส้น 1.5 เมตร พร้อมเข้าหัว ราคาเท่าไหร่บ้างครับ

ออฟไลน์ mon

มีแบบที่เสียบท้าย ทีวี แอลจี
ไหมครับ
ราคาเท่าไหร่
1.5 เมตร

Re: สายไฟ SUPRA ท้าย C7 สำหรับจอ และงานด้านภาพโดยเฉพาะครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 05:20:09 pm »
อัพครับ ตอนนี้เหลือเฉพาะสาย SUPRA lorad 1.5 เท่านั้นครับ

Re: สายไฟ SUPRA ท้าย C7 สำหรับจอ และงานด้านภาพโดยเฉพาะครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 09:28:33 am »
รับประกันสีอิ่มขึ้น พื้นหน้า พื้นหลังแยกกันชัดเจนขึ้น ดำเป็นดำสนิทไม่อมเทา ขาวสว่างเคลียรครับ