ผู้เขียน หัวข้อ: คูปองดิจิตอลทีวี แลกซื้อกล่องทรู แถมได้รายเดือนฟรี ด้วยนะ  (อ่าน 22214 ครั้ง)

ออฟไลน์ summerr

• *
คูปอง ดิจิตอลทีวีที่เค้าแจก เอาไปแลกกล่อง True digital hd 2 ได้นะ จ่ายเงินส่วนต่างค่ากล่องเพิ่มอีก พันเดียวเอง แล้วได้จานแดงฟรี ดูช่องทีวีดิจิตอลปกติ แต่มีช่องของทรูแถมให้ แบบไม่ต้องจ่ายรายเดือนอีกด้วย แค่ไปจองหน้าเว็บตามนี้เลย www.truedigitalhd.com

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
จองเรียบร้อยแล้วครับ..
จะเอามาชม true4U HD โดยเฉพาะ..
เวลามีถ่ายทอดสดกีฬา จะได้ชมแหล่มๆ ชัดๆ

ออฟไลน์ shinealight

• *
จะจองบนเว็บต้องมีคูปองก่อนใช่ป่าวคะ  [โขก]
ยังไม่ได้คูปองเลย เพราะว่ายังไม่ได้ย้ายทะเบียนบ้าน ขี้เกียจไปเขตมากเลย แต่ก็อยากได้คูปอง  [ไม่เอา]

จะจองบนเว็บต้องมีคูปองก่อนใช่ป่าวคะ  [โขก]
ยังไม่ได้คูปองเลย เพราะว่ายังไม่ได้ย้ายทะเบียนบ้าน ขี้เกียจไปเขตมากเลย แต่ก็อยากได้คูปอง  [ไม่เอา]
ใช่ครับ..
เพราะต้องกรอกหมายเลขคูปองด้วย
รอคูปองมาถึง แล้วค่อยไปแลกก็ได้ครับ..
เพิ่มเงินหนึ่งพันเหมือนเดิม แต่..จะไม่ได้แถมจานแดงปิกนิค..
(ส่วนตัวผมคิดว่า..เขาคงจัดโปรแถมเหมือนเดิม)

ออฟไลน์ shinealight

• *
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ luv_rihanna

• *
มันมีช่องอะไรให้บ้างค่ะ เห็นบอกมีให้ตั้ง 200 ช่อง พวกช่องฮิตๆจะมีป่าวคะ

ออฟไลน์ pasnoo

• *
ช่อง HD ของทรูนี่ชัดไหม เพราะมีกล่อง HD ของทรูอยู่ ที่เป็นเคเบิ้ล ที่แถมมากับเน็ตบ้าน แต่ดูช่องสามไม่ค่อยชัดเลยค่ะ  [ปลื่ม]            
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2015, 06:30:17 pm โดย pasnoo »

มันมีช่องอะไรให้บ้างค่ะ เห็นบอกมีให้ตั้ง 200 ช่อง พวกช่องฮิตๆจะมีป่าวคะ
200 กว่าช่อง..?
ช่องเหมือนกับกล่องอื่นๆ ที่รับสัญญาณจากดาวเทียม นั่นแหละครับ..
จะมีความแตกต่างก็ตรงที่.. มีช่องแบบ HD ของทรูฯ ทั้งชมฟรีและเสียตังค์ เพิ่มเข้ามา..
แต่..ต้องรับจากจานดาวเทียมเท่านั้น.. (โดยเฉพาะ..จานทึบแบบ KU Band รับสัญญาณจาก Thaicom)
ส่วน..การรับจากเสาอากาศ
ช่อง..ก็จะเหมือนกล่องดิจิตอลทั่วไป..
ครับ..

ช่อง HD ของทรูนี่ชัดไหม เพราะมีกล่อง HD ของทรูอยู่ ที่เป็นเคเบิ้ล ที่แถมมากับเน็ตบ้าน แต่ดูช่องสามไม่ค่อยชัดเลยค่ะ  [ปลื่ม]            
กล่อง HD ของทรูฯ ทั้งเคเบิลและระบบจานดาวเทียม..
ไม่ได้ส่งสัญญาณ..ช่องพื้นฐาน พวกดิจิตอลทีวี เป็นแบบ HD ครับ..
ภาพเลยไม่ชัด..

ออฟไลน์ summerr

• *
มาอัพเดตให้ค่ะ เค้าเพิ่มสิทธิ์คนได้รับจานฟรี เพิ่มจาก 2,000 คน เป็น 3,000 คน แล้วนะคะ ยังไม่หมดเขต

ออฟไลน์ atisat55

• LCD TV member
  • **
สำหรับท่านที่ชอบเครื่องทรู  รุ่นนี้......

ผมมี ราคาพิเศษ  สำหรับ  ซื้อ......

ผมมี  ราคาพิเศษ  สำหรับแลก  คูปอง......

คูปอง+เงิน1000  แลกเครื่องทรู-แถมจานพร้อมหัว1ชุด  ถ้าให้ส่ง มีค่าส่ง100

เอกสารที่ใช้ 

คูปอง+สำเนาบัตรประชาชน-สำเนาทะเบียนบ้านของเจ้า  บ้านไม่ต้องมอบอำนาจนะครับท่าน

ข้อมูล TRUE DIGITAL HD 2

True HD2 รุ่นนี้ เป็น กล่องไฮบริด รับชมได้ทั้งเสาอากาศ และจานดาวเทียม

สามารถแลกคูปอง ทีวีดิจิตอล ของ กสทช ได้

ระบบ PLUG & PLAY ไม่ต้องโทรลงทะเบียน เสียบ ปุ๊บ รับช่องฟรี และช่องพิเศษได้ทันทีเลยค่ะ

ช่องพิเศษชมฟรี 6 เดือน มีทั้ง ช่องบอลไทย บอลสโมสรยุโรป และอีกหลากหลาย ช่องบันเทิง  ซีรี่ส์ การ์ตูน

พร้อมส่ง

ออฟไลน์ bigting

• *
สนใจ ใชเคูปองแลกครับ

ขอเบอร์ติดต่อ และแผนที่ร้านครับ

ออฟไลน์ Teamkung

• *
คุณ atisat55
ขอเบอร์โทรหน่อยครับ ร้านอยู่ที่ไหนจะเอาคูปองไปแลกครับ

ออฟไลน์ Panwad

• Flat TV member
  • *
ชอบช่องทรูมากค่ะ แต่ที่ใช้อยู่ภาพไม่ชัดเลยค่ะทำไงดี [เศร้า] [เศร้า]

ออฟไลน์ Teerasang

• LCD TV member
  • **
ภาพชัดเท่าhd มั๊ยครับ