ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าใครมี AVR ONKYO มืองสองขายบ้างครับ  (อ่าน 2261 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peach_9

• LCD TV member
  • **
อยากได้ AVR ONKYO 5.1 ไว้ดูหนัง มือสอง ราคาไม่ถึงหมิ่นบ้างครับ ใครอยากขายบอกครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2015, 09:17:22 pm โดย Peach_9 »

ออฟไลน์ lemonavr

• Flat TV member
  • *
Re: โดนโกงแล้วตรู! สั่งบลูเรย์ Marketbluray.com เว็ปอันตราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2015, 02:00:03 pm »

แปลกนะครับ ผมซื้อเวบนี้มาหลาย ร้อยเรื่องละนะครับไม่เคยโดนโกง บางทียังแถมให้ผมด้วยนะ เพื่อนๆผมก็ซื้อเวบนี้นะก็ไม่เคยโดนโกงนะ
อีกอย่าง เรื่อง เบอ ems บางทีเขาก็ให้ช้าครับ หนังมาถึงบ้านผมละ ems พึ่งให้อันนี้ก็ไม่เป็นไรครับ ถือว่าได้ของแล้ว

ผมว่าไม่น่าโดนโกงมั้งครับ แค่บางที เขาให้ ems ช้าไม่ทันใจมากกว่ามั้งครับ