ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ Bluray Player samsung BD-F7500 2 HDMI ครับ บุคลิคภาพเป็นงัยบ้างอยากรู้ครับ  (อ่าน 1996 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3D

• LCD TV member
  • **
สนใจ Bluray Player samsung BD-F7500 2 HDMI ครับ บุคลิคภาพเป็นงัยบ้างอยากรู้ครับ ได้ราคาประมาณ 5,900 บาท เล่นแผ่นเป็นงัยบ้างพอดีใช้ Samsung รุ่นเสปคต่ำกว่าปีเดียวกัน อ่านแผ่นนิ่งดีเล่น HDD ก็ลื่นดีอ่านไวดีแสดงชื่อไฟล์ภาษาไทยได้ด้วย ทำได้ดีกว่าปีก่อนๆ เลยสนใจครับ มี HDMI 2 ช่องเลยคิดว่าภาพน่าจะดีกว่าแบบช่องเดียว ขอคำแนะนำหน่อยครับ ภาพต่างจาก รุ่นน้อง BD-F6500 มากใหม ขอบคุณครับ