ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเว็บดาวน์โหลดเพลง Audiophile บ้างครับ  (อ่าน 2357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peach_9

• LCD TV member
  • **
ใครมีเว็บดาวน์โหลดเพลง Audiophile บ้างครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 10:49:21 am »
พอดีอยากฟังเพลงไทย ไฟล์ audiophile บ้างเพราะเห็นมีแต่เพลงฝรั่ง เช่น Susan และเพลงฝรั่งเก่าๆและส่วนใหญ่โหลดใน 4shared เป็นไฟล์ MP3 ซะเป็นส่วนใหญ่ อยากได้เพลงทันสมัยหน่อยเช่น พี่เสก โลโซ เพลงจะบอกว่ารักเธอ Pakinson เพื่อนๆมีลิ้งค์เว็บมั้ยครับ

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
Re: ใครมีเว็บดาวน์โหลดเพลง Audiophile บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 05:17:37 pm »

ไทยแลนด์บิททอเร้นท์

ออฟไลน์ tans

• LCD TV member
  • **
Re: ใครมีเว็บดาวน์โหลดเพลง Audiophile บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 07:47:11 pm »
ผมเอาไฟล์ flac และ wav ใส่ไอโฟนเปิดฟังในรถโดยผ่ายสาย aux ( เครื่องเสียงรุ่นเก่าไม่มี usb ) ก็ฟังเพลินดีเหมือนกันนะครับ ...