ผู้เขียน หัวข้อ: HD player HDMI out เสียมีที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ EDIT(เพิ่มรูป)  (อ่าน 1360 ครั้ง)

ออฟไลน์ jooby

• *
ผมใช้ DVICO Aroid X1 ตรงช่อง HDMI out ซี่ทองแดงบางซี่มันย่นครับ ทำให้ภาพไม่ขึ้น ผมพยายามใช้คีมคีบออกมาแต่เวลาเสียบสายมันก็ย่นเข้าไปใหม่

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับเปลีี่ยนหรือซ่อมไหมครับ [ร้องไห้]

แงะดูแล้วปากฎว่าซี่หักครับ แบบนี้ซ่อมหรือเปลี่ยนได้ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2015, 02:04:14 pm โดย jooby »