ผู้เขียน หัวข้อ: ซีดีฟังสบาย ทั้งไทยและต่างประเทศครับ (แผ่นแท้ทุกแผ่นครับ)  (อ่าน 2026 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนุษย์เงินเดือน

• Flat TV member
  • *
ขอปล่อยซีดีฟังสบายทั้งไทยและต่างประเทศครับ..เป็นแผ่นแท้สภาพดีทุกแผ่นครับ..
ถ้าสนใจโทรคุยกันดีกว่าครับ เพราะไม่ค่อยได้เข้าเวป

ผมอยู่รามอินทรา กม.8 เบอร์ติดต่อ 089-8120125 ขอบคุณครับ

1. ซีดี แจ้ สุนทราภรณ์ รำลึก VOL.1 เป็นแผ่นทองครับ บันทึกเสียงดีมากๆ แผ่นยังสภาพดีมากครับ
    ขอขาย 320 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ..

2. ซีดี หมู มิเตอร์ ชุด นิราศป่าปูน ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

3. ซีดี นิโคล เทริโอ ชุด TWO FACES of LOVE ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

4. ซีดี แอน ธิติมา ปทุมทิพย์ ชุด nice time ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

5. ซีดี เบิร์ด ชุด ภาษาใจ 3 ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

ู6. ซีดี Kenny G ชุด GREATEST HITS มีร่องรอยบ้างตามกาลเวลา ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

7. ซีดี KITARO ชุด SUPER   BEST สภาพดี ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

8. ซีดี BEST OF TV DRAMA เป็นเพลงบรรเลงประกอบละครซีรี่ย์เกาหลีหลายๆเรื่อง เช่น Autumm in my Heart(รักนี้ชั่วนิรันดร์)
    ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งลงทะเบียนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 04:27:06 pm โดย มนุษย์เงินเดือน »

ออฟไลน์ paul2011

• LCD TV member
  • **
ส่งแบบ EMS นะครับ
ขอรับแผ่นนี้ครับ
7. ซีดี KITARO ชุด SUPER   BEST สภาพดี ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

• *
7. ซีดี KITARO ชุด SUPER   BEST สภาพดี ขอขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ
ต้องขออภัยคุณ paul2011 ด้วยครับ ราคานี้ผมขอส่งเป็นแบบลงทะเบียนอ่ะครับ..ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ paul2011

• LCD TV member
  • **
ต้องขออภัยคุณ paul2011 ด้วยครับ ราคานี้ผมขอส่งเป็นแบบลงทะเบียนอ่ะครับ..ด้วยความเคารพ

เคๆ ครับ

• *
ขออัพหน่อยครับ