ผู้เขียน หัวข้อ: จับแล้ว อรษา(ไอรดา) ศรีเมือง /เอกภพ(อุดมทรัพย์) กลิ่นลอย มิจฉาชีพ หลอกโอนเงิน หลอกขายสินค้า  (อ่าน 11419 ครั้ง)

ออฟไลน์ nitrus007777

• Flat TV member
  • *
Re: หมายจับ มิจฉาชีพ หลอกโอนเงิน หลอกขายสินค้า
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 01:17:17 pm »
เป็นกำลังใจให้ครัช ยอดไปเบย

ออฟไลน์ jotharo

• *
Re: หมายจับ มิจฉาชีพ หลอกโอนเงิน หลอกขายสินค้า
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 09:55:50 am »
เป็นกำลังใจให้ครับ..พอดี อ.ท่าอุเทน อยู่ติดกับอำเภอที่ผมอยู่เลย

ออฟไลน์ somchai2124

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 01:59:24 pm »
ผมขอโทษท่านเสี่ย    nitrus007777 ด้วยครับ เสี่ยแกโอนมาแล้วครับ แกติดธุระแล้วลืมโอนครับ ผมขอโทษอย่างแรงครับ

และขอบพระคุณมากมายครับอาเสี่ย nitrus007777 ด้วยครับ [กระโดด]

ขอย้ำผมขอโทษด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2016, 07:27:34 pm โดย somchai2124 »

ออฟไลน์ santoa

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 09:42:39 pm »
ระมัดระวังกันไว้ด้วยครับ ช่องทางทำมากินโดยไม่สุจริตของมิจฉาชีพ พวกนี้สมควรได้รับการลงโทษ มันไม่สำนึกต่อการกระทำที่สร้างความเดือดร้อนให้กับคนในสังคม นรกรอพวกนี้อยู่

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 08:11:48 am »
ระมัดระวังกันไว้ด้วยครับ ช่องทางทำมากินโดยไม่สุจริตของมิจฉาชีพ พวกนี้สมควรได้รับการลงโทษ มันไม่สำนึกต่อการกระทำที่สร้างความเดือดร้อนให้กับคนในสังคม นรกรอพวกนี้อยู่
ครับเฮีย

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 07:29:37 pm »
ผมขอโทษท่านเสี่ย    nitrus007777 ด้วยครับ เสี่ยแกโอนมาแล้วครับ แกติดธุระแล้วลืมโอนครับ ผมขอโทษอย่างแรงครับ

และขอบพระคุณมากมายครับอาเสี่ย nitrus007777 ด้วยครับ [กระโดด]

ขอย้ำผมขอโทษด้วยครับ
ประกาศขอโทษเสี่ย nitrus007777 เป็นทางการครับ แกโอนแล้วครับ ขอเพื่อนๆให้อภัยผมด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 10:08:53 pm »
เตือนภัย อรษา ศรีเมือง เปลี่ยนชื่อเป็น ไอรดา เปิดบัญชีใหม่ ร่วมกับตัวการ เอกภพ หรือ อุดมทรัพย์ กลิ่นลอย  ย้ายแหล่งที่พักอาศัย  หมายจับมีเยอะ หนีได้หนีไปอายุความ 10 ปี เพื่อนสมาชิกระมัดระวังไว้ด้วยครับ

ออฟไลน์ arleng

• LCD TV member
  • **
ช่วยกันดันครับ  จะได้ทราบโดยทั่วกัน

ออฟไลน์ has4real

• *

• *
แจ้งสมาชิกท่านใดที่โดนอรษา ศรีเมืองและสามีหลอกขายของและโอนเงิน ตอนนี้ถูกจับกุมแล้ว ที่ สภ เมืองสุพรรณบุรี มีท่านใดที่เป็นผู้เสียหายติดต่อไปด้วยนะครับ

• *
อรษา(ไอราด) ศรีเมือง ถูกจับแล้ว ส่วน เอกภพ(อุดมทรัพย์) กลิ่นลอย ตัวการร่วม ยังหลบหนี

• *
ระมัดระวังกันไว้นะครับ ตัวการเอกภพ มหาพนธ์ หรือ อุดมทรัพย์ กลิ่นลอย มันยังตระเวนหลอกอยู่ ส่วนตัวการร่วมอรษาหรือไอรเราถูกจับ ไกล่เกลี่ยคู่กรณีเป็นรายๆไป  ที่สำคัญคือตัวการยังลอยนวล ปัจจุบันจะใช้บัญชีของลูกสาวอรษา ชื่อ อาทิตยา เหลาโต๊ะ ให้โอนเงินเข้า