ผู้เขียน หัวข้อ: LG 65UF950T จอแตก มีที่ไหนรับเปลี่ยนบ้างครับ  (อ่าน 2888 ครั้ง)

ออฟไลน์ banana_funny

• *
LG 65UF950T จอแตก มีที่ไหนรับเปลี่ยนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร พอดีโทรถามศูนย์บอกว่าประมาณ 70 - 80 % ของราคาเครื่อง ไม่ไหว ๆ  [เศร้า]

ออฟไลน์ ประมาณ สารคาม

• Flat TV member
  • *
Re: LG 65UF950T จอแตก มีที่ไหนรับเปลี่ยนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2016, 05:05:17 pm »
จะหาจอข้างนอกคงยากหน่อยหล่ะครับ เครื่องอยู่ในประกันหรือเปล่าครับ ถ้ายังอยู่ในประกัน ก่อนหน้านี้บริษัทมีนโยบายช่วยค่าใช้จ่ายเรื่องการเปลี่ยนจอ 30 เปอร์เซ็นนะครับ สำหรับเครื่องในประกัน แต่จอแตกเพราะอุบัติเหตุ ลองโทรเข้าไปถามดูครับ