ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอคำแนะนำ // App for Himedia Q5Q  (อ่าน 988 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iamhaller

• *
น้องใหม่ขอคำแนะนำ // App for Himedia Q5Q
« เมื่อ: เมษายน 28, 2016, 01:10:46 pm »
น้องใหม่กำลังจะหัดใช้งาน Android Box ครับ มีรุ่น Q5Q

อยากสอบถามหรือขอคำแนะนำจากพี่ๆกูรูทั้งหลายว่า แอพในเครื่องที่สามารถติดตั้งได้เองไว้ใช้งานดีๆ เด็ดๆ มันชื่ออะไรบ้างครับ (ถ้าบางตัวมีขั้นตอนการลงซับซ้อน บอกด้วยก็ขอบคุณมากๆเลย )

หรือมีข้อแนะนำอื่นๆ บอกได้เลยครับ ขอบคุณครับ [ปลื่ม]