พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (85/119) > >>

Kankasem:
dune เมื่อไรจะมีโปรดักส์ ใหม่ๆ ครับ

bonzung:
dune 303D เชื่อมต่อ wifi ต้องทำยังไงครับ
กดเท่าไหร่ก็กดไม่ได้  [โขก]

jkhantee:
Dune รุ่นใหม่จะเล่นภาพ 4K ได้ไหม ใช้ชิบตัวไหน รออีกนานไหม ใครรู้บ้าง  :)

Home2007:
เมื่อวานไปถอย Dune Dvb t102 มาครับ โอว มันเล็กก่ว่าฝ่ามืออีก เสียบสาย power,Hdmi,Lan RG6 มันจิ๋วไปเลย เปิดเล่น ชม หนึ่ง จับข้างบน แค่ Warm พอจับใต้ท้อง Hot เลย ไม่ทราบว่ามีวิธ๊ทำให้มันเย็นไหมครับ นอกจาก ติดพัดลม

Home2007:
ขอถามหน่อยครับ เจ้า DVB 102 T2 ถ้าเราไม่ใส่เสา Wireless แต่ปิด การทำงานมันไว้ ไม่ทราบว่าจะมีผลระยะยาวกับเครื่องไหม (เส่ามันแกะกะ ) ตอนนี้ทำแบบนี้อยู่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version