พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (86/119) > >>

tenvine:
Dune hd 102 T2 กับ Cloud TV T2A ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน ภาพสวยชัด ภาครับทีวีดิจิตอลไวและรับสัญญาณได้ดีกว่ากันแนะนำหน่อยครับผมกำลังจะตัดสินใจซื้อแต่ใจจรองชอบ Dune hd 102 T2
ขอบคุณครับผม

oodfon:
ใจ DUNE TV102 DVB-T2 ขอทราบราคา การสั่งซื้อครับ

battery:
พี่ๆครับ ผมอยากได้วิธีทำปกหนัง และโปรมแกรม (Dune Tv 303d ) ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

tenvine:
Dune Tv 303d ของ nicety shop มือ 1 ตอนนี้หาซื้อที่ไหนได้ครับ [ปาดเหงื่อ]

Bui:
ผม Bui สมาชิกใหม่ใช้ dune base 3D มารายวานตัวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version