พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (87/119) > >>

tenvine:
สมาชิกใหม่ครับ DUNE HD 303D ครับ

wat12:

--- อ้างจาก: oodfon ที่ ตุลาคม 22, 2014, 10:03:27 am ---ใจ DUNE TV102 DVB-T2 ขอทราบราคา การสั่งซื้อครับ

--- End quote ---

Digilife 3,490 บาท ได้ HD Player + Digital TV มาใช้งาน ........ส่วน iptv ต้องใช้วิชาเอง
Nicety Shop 6,800 บาท ได้ HD Player + Digital TV + ipTV ดูหนังซีรี่ส์ ฟรีตลอดชีพ.........หนังซีรี่ส์มีเยอะ..มีแล้วก็ชอบมาก

ที่บ้านใช้ ทั้งสองค่ายจร้า [คิคิ]

kollove:
แจ้งข่าวให้เพื่อนๆ ทราบ ใครใช้ dune ของร้าน nicety ให้รีบไปอัพเฟริมแวร์ เวอร์ชั่น 9 ก่อน สิ้นเดือน พย.นี้ มิฉะนั้นจะดูซีรีย์ไม่ได้นะ ต้องไปอัพที่ร้านเขา หรือส่งเครื่องไปอัพ ก็ได้ ติดต่อไปที่ร้านเอาเองนะ ผมไปอัพ dune base 3d มา ขอบอกว่าทั้งเสียงและภาพดีขึ้นมาอีกเยอะ แถมเมนูสวยอีกตะหาก รีบๆนะครับ

tenvine:
 [รัก]ขอบคุณครับพึ่งไปเมื่อวานครับรอส่งกลับ

papakobi:

--- อ้างจาก: bonzung ที่ สิงหาคม 30, 2014, 02:27:17 am ---dune 303D เชื่อมต่อ wifi ต้องทำยังไงครับ
กดเท่าไหร่ก็กดไม่ได้  [โขก]

--- End quote ---

ต้องกด Scan ก่อนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version