พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (93/119) > >>

otta:
จัดมาเรียบร้อยแล้วครับ Dune Base HD 3D ชอบมากครับกับภาพและเสียง

http://www.mede8erthai.com/forum/index.php?topic=4758.0
วิธีทำปกครับแค่เปลี่ยน Profile เป็น Dune. แค่นั้นครับ ลองดู

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

plenissan:

--- อ้างจาก: plenissan ที่ มกราคม 30, 2015, 01:33:24 pm ---เพื่อนๆ คับ ไม่ทราบทำปก กับ yadis 2.3 ทำแบบไหนกันคับ เพือนคนไหน พอทราบวิธิ ช่วยแนะนำหน่อยคับ  ผมโหลดมาแล้ว ทำไม่ได้คับ ขึ้นแบบนี้คับ

--- End quote ---
ตอนนี้ผมทำปกได้แล้วคับ ง่ายต่อการเลือกดูหนังมากเลยคับ โชว์แต่ปกคับ น่าจะได้ชื่อเรื่องด้วยน่ะคับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

sithipong:
รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับว่า dune base 3d รองรับ hdd 3tb และ 4tb ไหมครับ ขอบคุณครับ

aong_pk:
Dune เชื่อมต่อเน็ต แต่เล่นเน็ตไม่ได้ทำงัยดี สถานะอินเตอร์เน็ตปรกติครับ  [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]

moonnet02:
ตอนนี้เครื่องเล่นตระกูล Dune นี่มีตัวไหนที่สามารถเล่น Menu ของ ไฟล์พวกบลูเรย์ Full-rip ได้บ้างมั้ยครับบบ

ขอบคุณครับ

[เขย่า] [เขย่า] [เขย่า]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version