พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (94/119) > >>

jene:
Dune Max แต่เก่าแล้ว

moonnet02:

--- อ้างจาก: jene ที่ เมษายน 23, 2015, 09:45:42 am ---Dune Max แต่เก่าแล้ว

--- End quote ---

ขอบคุณครับบบบ
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

Neng@Nit:
Dune tv303D เล่นเมนู ไฟล์ iso ไม่ได้ต้องทำไงดีครับ รบกวนช่วยหน่อยครับ  [โขกโต๊ะ]

wat12:

--- อ้างจาก: Neng@Nit ที่ มิถุนายน 04, 2015, 09:28:26 am ---Dune tv303D เล่นเมนู ไฟล์ iso ไม่ได้ต้องทำไงดีครับ รบกวนช่วยหน่อยครับ  [โขกโต๊ะ]

--- End quote ---

เล่นเมนูสารพัด.....อาจต้องพึ่งเครื่องที่ใช้ชิบ ค่าอื่นแล้วหละจร้า

Basic_Step:
ขอปรึกษาเรื่องรีโมทครับ
ผมใช้ Dune base 3.0 ซื้อมาใช้ได้สัก 3-4 ปีแล้ว ใช้งานปกติทุกวันจู่ๆ วันนี้รีโมตกลับใช้งานไม่ได้ ลองเปลี่ยนถ่านใหม่แล้วไม่หาย สังเกตุที่ไฟแดงๆ ที่รีโมตเวลากดก็ติดปกติ ตัวเครื่องกดผ่านหน้าเครื่องปกติ ใช้ผ่านแอพรีโมต DMC ก็ใช้ได้ เลยไม่รู้ว่าเสียที่ไหนแน่ รบกวนขอคำแนะนำหรือแหล่งส่งซ่อมครับ

[โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version