ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อสงสัยครับ polk rti เห็นในเวปที่โฆษณา ทำไมสีไม้ คู่หน้า เซ็นเตอร์ ซัพ สีไม้ไม่เหมือนกันเลยค  (อ่าน 1241 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ferkai

• Flat TV member
  • *
มีข้อสงสัยครับ polk rti เห็นในเวปที่โฆษณา ทำไมสีไม้ คู่หน้า เซ็นเตอร์ ซัพ สีไม้ไม่เหมือนกันเลยครับ  เคยเห็นแต่คู่หน้า ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MARUAY

• Edge LED TV member
สีเหมือนกันทุกตัวครับ สีจริงๆจะออกน้ำตาลเข้มแดงๆหน่อย เป็นลำโพงที่วัสดุดีสุดในราคาไม่เกิน30,000

• *
ขอบคุณครับ ผมเห็นในรูปตัวเซ็นเตอร์สีไม่เหมือนคู่หน้า  แล้วมีสีอ่อน กับ เข้มไช่ไหมครับ ผมเคยเห็นแค่ครั้งเดียว และซัพ สีอ่อนกว่าใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ maxxx

• Edge LED TV member
rti ลายเหมือนกันทุกรุ่น สีไม้ออกเงานิดๆ

sub polk  สีแค่คล้าย rti แต่เป็นสีด้าน  ลายและสี ผมว่าคล้ายตระกูล tsi ซะมากกว่า

• *