ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเครื่องเสียง ครับ งบน้อยเเนะนำด้วย  (อ่าน 1089 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakaphon

• Edge LED TV member
อยากได้สักไม่เกิน5พันบาทครับ ใช้ซัมซุง 55ks7500 คืออยากให้มันดีกว่าลำโพงtv ในระดับนึงครับ พื้นที่พอมีครับ มือสองก็ได้ครับของบราวๆนี้ครับรบกวนเเนะนำด้วย

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
Re: สอบถามเครื่องเสียง ครับ งบน้อยเเนะนำด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 12:05:19 am »
...งบน้อยมือ 2 ต้องจ่ายสด ราคา 5 พัน สภาพเละหรือระบบล้าสมัยหรือเปล่าก็ไม่รู้ โดยเฉพาะมือใหม่ดูไม่เป็น.

...มือ 1 เล่นได้นะครับ Onkyo , Yamaha + ลำโพง in the box + ระบบ atnos ห้างเซ็นทรัล หรือบริษัทร้านค้าใหญ่ๆ ระบบเงินผ่อน ดาวน์ 5 พัน(ที่มีอยู่) ที่เหลือ 6-7 พัน ผ่อนเดือนละ 400 - 700 บาท 10 เดือน - 12 เดือนก็ว่ากันไป งดเหล้าเบียร์ซัก 1 ปีคงไม่ลำบาก

...หาคนค้ำประกันเช่น พี่ชาย พี่สาว น้องชาย น้องสาว ญาติ ได้ทุกคนที่มีรายได้มาค้ำประกัน ยื่นบัตรประชาชนทั้งของญาติของเรา พนักงานจะนำไปถ่ายเอกสาร หรือเตรียมไปเลยก็สะดวก สำเนาทะเบียนบ้านอาจใช้หรือไม่ใช้ เตรียมไปก็ดีครับ กรอกแบบฟอร์มส่ง พนักงานเซ็น หิ้วเครื่องเสียงกลับบ้านได้เลย ยิ่งฟังยิ่งมีความสุข...อ้อ..นำรถยนต์ไปขนด้วยนะครับ กล่องลำโพง + ซับใหญ่มาก 1 กล่อง + เครื่อง AVR อีก 1 กล่อง.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2016, 12:11:52 am โดย bkav »

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
Re: สอบถามเครื่องเสียง ครับ งบน้อยเเนะนำด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 09:26:36 am »
ผมแนะนำ soundbar ครับ ถ้างบน้อยลองมอง soundbarของ philip  ดูหนังฟังเพลงไม่ได้ขี้เหร่ครับ