ผู้เขียน หัวข้อ: *$ปิดโครงการ$*สำหรับท่านที่ใช้เครื่องทรู True HD1,True HD2,DTS5418S (เครื่อง SD)  (อ่าน 7987 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
มีข่าวดีมาแจ้งให้ทราบว่า ท่านที่ใช้เครื่องทั้ง ๓ แบบนี้ สามารถซื้อแพ็กเกจเพิ่มช่องเป็นรายเดือน (รายวันได้บางช่อง) ได้ ในราคาพิเศษ ลด ๓๐% ทุกแพ็กเกจ ลด ๓๕% ซื้อครั้งละ ๓ เดือน ลด ๔๐% ซื้อครั้งละ ๖ เดือน และ ลด ๕๐% เมื่อซื้อแพ็กเกจนาน ๑ ปี

สามารถโทรฯสอบถามเพิ่มเติมที่ ๐๘ ๓๒๗๐ ๑๓๓๙
สามารถโอนเงินชำระค่าแพ็กเกจได้ที่ กิจโชติฐิติ ศรีสุวรรณภัทร 244-043065-6 ธ.กรุงเทพ สะสมทรัพย์ อ่อนนุช ซ.๑๖
โอนแล้วแจ้งสลิปและหมายเลขสมาร์ทการ์ดมาได้ที่ไลน์ ไอดี kritsuansiam (ขออนุญาตไม่ตอบคำถามทางไลน์นะครับ)
แพ็กเกจของทรูมีดังนี้
๑.แพลทินัม เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 2,300.00 บ. (ขอยกเลิกการขายแพ็กเกจนี้ครับ)
๒.โกลด์ เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 1,712.97 บ.
๓.ซูเปอร์ แฟมิลี่ เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 999.00 บ.
๔.สปอร์ตส์ แฟมิลี่ เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 690.00 บ.
๕.สมาร์ท แฟมิลี่ เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 590.00 บ.
๖.แฮปปี้ แฟมิลี่ เอชดี แพ็กเกจ ราคาเต็ม 300.00 บ.
๗.แพ็กคอมโบเอชดี ราคาเต็ม 150.00 บ.
๘.แพ็กกีฬาเอชดี ราคาเต็ม 90.00 บ.
๙.แพ็กหนังเอชดี ราคาเต็ม 90.00 บ.
๑๐.เอชดี บอลไทย แพ็ก ราคาเต็ม 180.00 บ.
๑๑.ช่องทรสปอร์ต เอชดี ๒ เอ็กซ์ตร้า ราคาเต็ม 90.00 บ.
๑๒.แพ็กเกจสุดคุ้ม (มี ๗ ช่อง เฉพาะ SD) ราคาเต็ม 90.00 บ.
และ ๑๓.แพ็กเกจซื้อรายช่อง/รายวัน มีจำนวน ๑๓ ช่อง ราคาเต็ม/วัน/ช่อง 10.00 บ. (เป็นกลุ่มช่องที่ทรูผลิตรายการเอง ช่องลิขสิทธิ์อื่นๆไม่มีครับ)

ขอขอบพระคุณที่สนใจ ใช้บริการครับ มีอะไรดีๆจะได้นำมาแบ่งปันต่อไปครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ขอแจ้งปิดโครงการตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป  ขอขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการครับ  โอกาสหน้ามีโครงการอะไรใหม่ๆเกิดขึ้น จะมานำเสนอขอปัจจัยท่านอีกครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2017, 04:53:29 pm โดย Krit Suansiam »

ออฟไลน์ ttmk_ten

• Flat TV member
  • *
สนใจ package นี้ครับ

๘.แพ็กกีฬาเอชดี ราคาเต็ม 90.00 บ.

- 90 บาทนี่เป็นรายเดือน ใช่ไหมครับ
- สามารถรับช่องช่องไหนได้บ้าง มีช่อง Golf Channel TH ไหมครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
สนใจ package นี้ครับ

- 90 บาทนี่เป็นรายเดือน ใช่ไหมครับ
- สามารถรับช่องช่องไหนได้บ้าง มีช่อง Golf Channel TH ไหมครับ
ถ้าท่านคือ ท่านที่โทรฯถามเมื่อกลางวัน ก็ตามที่แจ้งไปครับ

ทรูบอกเอชดี แต่มีช่องเดียวนะครับ ทุกแพ็กเกจที่บอกว่าเอชดีนั้น ส่วนมากจะอยู่ที่ ๒ แพ็กเกจสูงสุดครับ แพ็กที่จ่ายต่ำๆ มีช่องเอชดีแค่ช่องเดียวที่เหลือเป็นเอสดีทั้งหมด

เสนอหน้าโชว์นิดครับ

ออฟไลน์ e20coy

• LCD TV member
  • **
เฉพาะช่อง hbo-hd มีให้เลือกไหมครับ

เฉพาะช่อง hbo-hd มีให้เลือกไหมครับ
มีอยู่ใน ๒ แพ็กเกจแรกเท่านั้นครับ ช่องหากินของทรูเลยครับ ถึงแพ็กเกจอื่นๆไม่มี

เสนอหน้าโชว์นิดครับ เดี๋ยวหาไม่เจอ

บ่ายวันเสาร์นี้ มีแจ้งมา ๑ ท่าน ซื้อ ๕ เครื่อง ๓ โกลด์ ๒ สมาร์ทแฟมิลี่ จัดให้เรียบร้อยครับ

ค่ำนี้มีแจ้งเติมเข้ามา ๑ ท่าน ๓ เครื่อง ๑ แพลตตินัม ๒ สมาร์ทแฟมิลี่ ขอบคุณครับ

แพ็กเกจบอลพรีเมียร์ทรูออกแล้ว อย่าลืมผมนะครับ เติมแพ็กเกจมีส่วนลด ๓๐ - ๕๐ % ต่อเดือน ขึ้นอยู่กับจำนวนที่เติม ถูกกว่าไปเติมที่ ๗๑๑ ช็อปครับ ติดต่อได้ตามแจ้งด้านบนเลยครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยามครับ

ออฟไลน์ msea

• **
แพ็กเกตบอล EPL ที่เพิ่งเปิดตัว คืออันไหนอ่ะครับ

ออฟไลน์ tont_kub

• Edge LED TV member
มีกล่องพี่ติ้ก คือ true hd2 ใช่ป่ะครับ

ถ้าจะดูบอลพรีเมีย ต้องซื้อแพคเกจไหน

แพ็กเกตบอล EPL ที่เพิ่งเปิดตัว คืออันไหนอ่ะครับ

มีกล่องพี่ติ้ก คือ true hd2 ใช่ป่ะครับ

ถ้าจะดูบอลพรีเมีย ต้องซื้อแพคเกจไหน
มันมีหลากหลายแพ็กครับ แต่ถ้าจะเอาชัวร์ที่สุด ดูได้ครบๆ ต้องใช้แพ็กเกจ แพลตตินัมครับ เครื่องติ๊ก ๒ เติมได้ครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ วันวานมีเติมทั้งโกลด์/สปอร์ต/ซูปเปอร์ รวม ๘ เครื่อง เมื่อวานมีเติมโกลด์/แฟมิลี่ รวม ๓ เครื่อง วันนี้มีแจ้งเข้ามาเช้านี้เติมโกลด์ ๕ เครื่อง ซูปเปอร์แฟมิลี่ ๒ เครื่อง จัดให้เลย ไม่รอช้า ขอบคุณครับทุกท่าน

เช้าวันนี้มีเติมแพ็กฯ โกลด์ ๑ สมช. ขอบคุณครับ
ปล.ลค.ส่วนใหญ่แจ้งการเติมมาทางไลน์และโทรฯบอก สะดวกผม ผมทำได้ทันที เพราะถ้าแจ้งทางหน้ากระทู้ผมจะเข้าอ่านช้า จึงได้แต่มาอัพเดทการเติมให้ทราบครับ

ออฟไลน์ msea

• **
รายการชองแต่ละแพ็คเกต มีช่องอะไรบ้างอ่ะครับ

เข้าไปดูในเว็บ truevision  แล้วมีไม่ครบทุกแพ็คเกตตามรายการอ่ะครับ

รายการชองแต่ละแพ็คเกต มีช่องอะไรบ้างอ่ะครับ

เข้าไปดูในเว็บ truevision  แล้วมีไม่ครบทุกแพ็คเกตตามรายการอ่ะครับ
ตามนี้ครับ

เอาแค่แพ็กเกจหลักๆนะครับ

เมื่อวานมีแจ้งเติมแพ็กฯโกลด์เข้ามา ๒ เลขฯ ตั้งแต่ช่วงบ่าย ผมอยู่บนหลังคาปรับจานมูฟ ๑๐ ฟุตของสามารถอยู่ที่เชียงใหม่ กว่าจะลงจากหลังคาเกือบ ๓ ทุ่ม ถึงลงมาทำการเติมแพ็กเกจให้แล้วเสร็จครับ ขออภัยที่ล่าช้าครับ ขอบคุณครับ