ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องประกัน ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND  (อ่าน 7614 ครั้ง)

ออฟไลน์ warsong

• *
สงสัยเรื่องประกัน ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 08:27:56 pm »
ถามทั้ง 2 ยี่ห้อนะครับ

1.Sony ตอนนี้ End Year 2017 เพิ่มประกันเป็น 3 ปี ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะได้โปรนี้ด้วยไหมครับ

2.Samsung ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะต่อกันยังไง แบบไหน คุ้มสุดครับ ประกันจอภาพกี่ปีครับ

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
Re: สงสัยเรื่องประกัน ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 04:54:46 pm »
ถามทั้ง 2 ยี่ห้อนะครับ

1.Sony ตอนนี้ End Year 2017 เพิ่มประกันเป็น 3 ปี ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะได้โปรนี้ด้วยไหมครับ

2.Samsung ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะต่อกันยังไง แบบไหน คุ้มสุดครับ ประกันจอภาพกี่ปีครับ

1. ได้โปรเดียวกันครับ ประกัน 3 ปี ตามรุ่นที่ร่วมรายการเลย

2. ปกติซัมซุงประกัน 1 ปี แต่ถ้าซื้อประกันเพิ่มเป็น 3 ปี จะคิด 8% ของราคาสินค้า เป็นประกันจาก Alianz ครับ

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
Re: สงสัยเรื่องประกัน ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 01:38:19 pm »
ซื้อทีวีกับเราทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ "ประกันศูนย์" ทั้งหมดครับ ของใหม่ทุกเครื่อง แกะกล่องพร้อมกันที่บ้านลูกค้า

[เท่ห์] [เท่ห์]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2017, 05:46:28 pm โดย ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์ »