ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ ครับ ขอบคุณ มากครับ  (อ่าน 923 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiromnawat

• Flat TV member
  • *
ปิดกระทู้ ครับ ขอบคุณ มากครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2016, 12:45:15 pm »
 [ปลื่ม]ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2016, 08:59:30 am โดย Apisist54 »

ออฟไลน์ anupong88

• Edge LED TV member
ผมเคยซื้อ avr มาครั้งหนึ่ง มีปัญหา ต้องเปลี่ยนเป็นอีกรุ่น ครับ เจ้านี้มีตัวตน และซื้อขายได้ครับ ส่วนสินค้าจะมาจากแหล่งที่หลากหลายกัน แนะนำว่าหากคิดจะซื้อต้องไปลองเครื่องด้วยตัวเอง  รวมทั้งต้องตรวจสอบอุปกรณ์ที่แถมมาให้ถูกต้องตรงกับรุ่น ด้วยครับ