ผู้เขียน หัวข้อ: สาย HDMI LCD Jericho มีปัญหา เคลมได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 2162 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
สาย HDMI LCD Jericho มีปัญหา เคลมได้ที่ไหนครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 12:06:14 pm »
เคยได้ยินว่า รับประกันตลอดอายุ จริงปะครับ

แล้วจะส่งเคลมได้ที่ไหนครับ

ขอคำแนะนด้วยครับ

ออฟไลน์ kamikaze

Re: สาย HDMI LCD Jericho มีปัญหา เคลมได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 03:54:57 pm »
https://www.facebook.com/LCDHDMI/?fref=ts                    inbox ไปคุยคับ

Re: สาย HDMI LCD Jericho มีปัญหา เคลมได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 03:59:32 pm »
ขอบคุณครับ ...  [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 08:21:37 pm »
ได้รับสายใหม่เรียบร้อยครับ

ขอชื่นชมเลย แค่ถามอาการ ก้อ โอ เค เลย

ชื่นชมครับ. ไม่เรื่องมากเลย. ผมก้อ ib ไปหาแกเท่านั้นครับ

ก้อให้ส่งสายไปเคลม 2-3 วันก้อส่งกลับมาเลย

[กระโดด]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2017, 08:23:17 pm โดย Lekjang »

ออฟไลน์ Gussman360

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:38:12 am »
ได้รับสายใหม่เรียบร้อยครับ

ขอชื่นชมเลย แค่ถามอาการ ก้อ โอ เค เลย

ชื่นชมครับ. ไม่เรื่องมากเลย. ผมก้อ ib ไปหาแกเท่านั้นครับ

ก้อให้ส่งสายไปเคลม 2-3 วันก้อส่งกลับมาเลย

[กระโดด]

อาการเป็นยังไงครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 10:18:38 pm »
จอเป็นเส้นครับ

ลองสลับสายแถม แล้วหาย

เลยส่งไปดูครับ  ทีแรกก้อคิดว่าไม่ได้

แต่แกโทรกลับมาเลยครับ