ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเสาสัญญาณนอกจากนวดกุ้งหน่อยครับ  (อ่าน 2815 ครั้ง)

ออฟไลน์ paezuzaa

• LCD TV member
  • **
ทีวีที่ใช้อยู่เป็นรุ่น sony w904a ตอนนี่ใช้หนวดกุ้งเสียบภาพก็มาเลย แต่ประเด็นคือหนวดกุ้งของผมอันใหญ่มาก ไม่มีที่วางบนชั้นเลย ต้องมาวางกับพื้นแล้วมันเกะกะมากครับ มีอย่างอื่นที่ไม่ใช่นวดกุ้งแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
Re: แนะนำเสาสัญญาณนอกจากนวดกุ้งหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 11:46:59 pm »
เสาหนวดกุ้ง แบบใช้ไฟเลี้ยงหรือครับ..?
ถ้า.. ไม่สะดวกติดตั้งภายนอก..?
ใช้แบบ.. แผงก้างปลา แขวนไว้บนฝ้าเพดาน ก็ได้ครับ..
ของเดิม.. ใช้เสาหนวดกุ้งรับได้ครบ..?
ก็.. ใช้แผงก้างปลาขนาดเล็ก จะได้ไม่เกะกะ.. ครับ