ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวราคาขาแขวนเพดานเครื่อง PJT ฉาก และค่าติดตั้งคร่าวๆ  (อ่าน 3412 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pichawat

• *
คือผมอยากขอคำแนะนำหน่อยครับไม่มีความรู้ด้านนี่้เลยโดยมีโจทย์อยู่ว่า คือคำถามมันอาจจะดูงงๆไปหน่อย ผมได้รับคำถามมาแบบนี้และส่วนตัวก็ไม่มีความรู้ด่้านนี้เลย
จนมาเจอเว็บนี้หลังจากที่นั่งหายู่ทั้งวันช่วงเช้า ขอบคุณล่วงหน้าครับ
1. ขาแขวนเพดาน Projector EPSON EB-X31 สามารถสอบถามราคาได้ที่ไหน หากมีการจ้างติดตั้งอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
2. ฉากไฟฟ้า 70" 80" 90" ราคาสอบถามที่ไหนได้บ้างครับ หากมีการจ้างติดตั้งอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

[โขก]

ออฟไลน์ Pichawat

• *
คำถามของผมมันยากไปหรอครับ  [จิ้ม]

ออฟไลน์ vacation

• LCD TV member
  • **
คือติดตั้งเองเลยไม่รู้จะตอบยังไง  [ไม่พูด]

ออฟไลน์ mcburney

• Flat TV member
  • *
ผมเคยติดตั้งinfocus กับ magnet คุณสรรพสิทธิ์ ลองโทรไปคุยดู แกอยู่สาขาเอสพลานาดครับ