ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม + แนะแนว เรื่อง Android Box + HD Player + Clound Tv  (อ่าน 1090 ครั้ง)

ออฟไลน์ thehin

• *
สอบถาม + แนะแนว เรื่อง Android Box + HD Player + Clound Tv
« เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 12:01:44 pm »
ช่วยแนะนำ กล่อง Android Box ดีๆ สักตัวด้วยนะครับ(แต่ไม่รู้จะเอาตัวไหน แบบไหน) พอดีจะเอามาต่อกับ Tv panasonic 40 นิ้ว LED ครับ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ 
เน้นเล่น Youtube , ดูหนังออนไลน์ HD บนเว็บ , สามารถดู Tv Digital ประมาณนี้อะครับ

ปล. ผิดกฎยังไงขออภัยนะครับ พอดีเป็นเด็กใหม่พึ่งมาสมัครครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ [ปลื้ม]