ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 157 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติตัวอย่างเช่นแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา อาลาดินขี่พรม สหายๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถนะในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากยี่ห้อเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตดำเนินที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานควบคุมคุณลักษณะที่อุดมค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่ควรมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่จารึกไว้ข้างกล่อง ตกว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสุดยอดถึง 44 องศา ค่ากลางของอุณหภูมิที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นกรณีที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นสายปลายเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมาครวญคร่ำรำพันให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อแผ่นกันหนาว ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวเขียนถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
หวังลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่บำเพ็ญในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับรองเลยค่ะ ว่า ค่ายารักษาผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความอบอุ่นแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กๆๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เข้าใจว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก สะอื้นโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า สามารถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการดูแลคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo