ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox

<< < (80/148) > >>

bp25:
นึกว่าดูระบบจานอยู่  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
Download Speed: 9484 kbps (1185.5 KB/sec transfer rate)
Upload Speed: 415 kbps (51.9 KB/sec transfer rate)
Latency: 10 ms

Maxnew:
ของผมเน็ตสปีดสี่ถึงห้าเมก ตายสนิทเห็นทีค้องไปปาหัวหมาจิงจิงชะแล้ว เบื่อโคตร

exat52:

--- อ้างจาก: Maxnew ที่ ตุลาคม 21, 2012, 10:29:22 am ---ของผมเน็ตสปีดสี่ถึงห้าเมก ตายสนิทเห็นทีค้องไปปาหัวหมาจิงจิงชะแล้ว เบื่อโคตร

--- End quote ---
. สนใจครับ ขายไหมครับ.   [email protected]

trazano:
20.19 น. ช่อง GMM Sport ไม่มีเสียงมีแต่ภาพ  ช่อง ลาลิก้า มีภาพเมนู....... แจ้งมาเพื่อทราบครับทีมงาน ส่วนช่องอื่น โอเชมาก

exat52:
วันนี้ เวลาขณะนี้. อาการแปลกๆ ครับ. บางครั้งขึ้นว่า พร้อม และก็เสียงไม่มีครับเกือบทุกช่อง รายงานครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version