ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox

<< < (82/148) > >>

trazano:
ตอนนี้รายเดือนของผมสำหรับดูกล่องพวกนี้ก็มีแต่ IPTV อย่างเดียวครับ ส่วน Skybox ไม่มีรายเดือน เลยชิวๆ แต่ถ้าใครเสียรายเดือนหลายกล่อง อันนี้น่าเห็นใจครับ  ส่วนใครที่มีกล่อง DB หรือ Skybox ที่ดูโนเลจ+ดีทีวี แบบไม่ใช่เนทไม่ได้ แนะนำให้ทำตามเวปนี้เลยครับ

http://www.ichat.in.th/hdcable/topic-readid98324-page1

topman:
ช่องลาลีก้า แก้ไขให้แล้ว ครับ ที่เป็นเมนู  
ส่วนช่องที่สลับเช่น Betv กลายเป็น TVN แก้ให้แล้วครับ
ที่เหลือแจ้ง ทางผู้ให้บริการปรับเปลี่ยนอยู่ครับ
แจ้ง รายการส่งของ
คุณ เกรียงไกร นนทบุรี EMS  EJ386486673TH
คุณ วฤทธิ์  กรุงเทพ  EMS  EJ386476234TH

trazano:
ทีมงานอนาคตจะมีกล่อง 3 In 1 บ้างมั้ย

1. ดู IPTV
2. ดู ดาวเทียมได้
3. ดู หนัง HD ได้ด้วย

ถ้ามีส่งข่าวหน่อยก็ดีน่ะ

exat52:
sun dance hd, espn hd ดูได้ไม่ได้ครับ เข้ายากมาก (เน็ต 12 เม็ก) ช่องพวก HD จะข้ายากมาก (บางช่อง)  หรือว่ากำลังปรับปรุงอยู่ครับ

mycat:
ขอรายละเอียดด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version