ผู้เขียน หัวข้อ: Zappiti HDR สอบถามเจ้าตัว Magic Pixel V2 ด้วยค่ะ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ dewsurapol

• Edge LED TV member
Zappiti HDR สอบถามเจ้าตัว Magic Pixel V2 ด้วยค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 07:39:31 pm »
รบกวนสอบถาม adminนะคะ ตัว Zappiti HDR ค่ะ เจ้าตัว Magic Pixel V2 นี่จะทำงานได้เฉพาะบน Application media center หรือว่าเข้า Midia Explorer เจ้า Magic Pixel V2 ก็ทำงานด้วยใช่ไหมคะ

ออฟไลน์ hdstudio

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
    • HDstudio
Re: Zappiti HDR สอบถามเจ้าตัว Magic Pixel V2 ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:32:29 pm »
ทำงานใน 2 app นี้ครับ zap Mc กับ explorer
ใน kodi จะเป็น player ของ kodi เอง
สังเกตได้ว่าเมนูเปลี่ยนซับต่างๆ จะไม่เหมือนเดิมกับของ zap ครับ

ออฟไลน์ dewsurapol

• Edge LED TV member
Re: Zappiti HDR สอบถามเจ้าตัว Magic Pixel V2 ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:46:31 pm »
ขอบคุณมากค่ะ