พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! Samsung FanClub รวมพลคนใช้ทีวี Samsung LED TV LCD TV เข้ามาเลย !!!

<< < (362/370) > >>

tont_kub:
60f8000 กดใช้ app youtube เครื่องช้ามากๆเลยครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับ

ขนาดต่อสายแลนแล้วก็ยังช้าครับ เนตทรู 599

มีใครใช้รุ่นนี้บ้างไหมครับ ปรับภาพกันยังไงบ้างครับ  [หื่น]

Bankzii:
สอบถามหน่อยครับ SS H7000 มีใครใช้บ้างครับ  ภาพและเสียงเป็นอย่างไรบ้าง รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

footsmile:
รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ ผมใช้ LED TV รุ่นนี้อยู่ครับ UA32F4000AR ทุกวันนี้ผมต่อ External HDD ไว้ต่อหนังดู ( โหลดจากคอม ) ปัญหาคือเวลาดูหนังตัวหนังสือ sub thai บางครั้งมันจะขึ้น หรือไม่ก็ขึ้นมาแว่บเดียวจนอ่านไม่ทัน แต่พอเอาหนังเรื่องเดียวกันไปดูกะคอมพิวเตอร์ตัวหนังสือ sub thai ขึ้นปกติไม่ขาดไม่หาย ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรครับไฟล์ที่ใช้ดูเป็น mkv ครับ

varina:

--- อ้างจาก: Bankzii ที่ กันยายน 24, 2014, 11:23:25 pm ---สอบถามหน่อยครับ SS H7000 มีใครใช้บ้างครับ  ภาพและเสียงเป็นอย่างไรบ้าง รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ิเพิ่งได้มา แต่ยังไม่ได้ใช้จริงๆ จังๆ และบอกได้แค่เรื่องภาพ ผมว่าดีกว่า F8000 ปีที่แล้วนะครับ ของผม 55H7000 ครับ

Bankzii:

--- อ้างจาก: varina ที่ ตุลาคม 06, 2014, 12:50:14 pm ---
--- อ้างจาก: Bankzii ที่ กันยายน 24, 2014, 11:23:25 pm ---สอบถามหน่อยครับ SS H7000 มีใครใช้บ้างครับ  ภาพและเสียงเป็นอย่างไรบ้าง รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ิเพิ่งได้มา แต่ยังไม่ได้ใช้จริงๆ จังๆ และบอกได้แค่เรื่องภาพ ผมว่าดีกว่า F8000 ปีที่แล้วนะครับ ของผม 55H7000 ครับ

รบกวนช่วยถ่ายรูปหนังชัดๆ งามๆ มิติ ดีดี สัก สอง สามรูปได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ หรือทำมาเป็น รีวิวเรยก็แจ่มครับท่านเป็นทางเลือกให้หลายๆท่านครับที่สนใจรุ่นนี้

ขอบคุณครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version