ผู้เขียน หัวข้อ: ใครโหลดหนังเว็ปเป็ดบ้างครับช่วงนี้  (อ่าน 1586 ครั้ง)

ออฟไลน์ jericho

• LCD TV member
  • **
รู้สึกว่าช้ากว่าเก่าใหมครับเห็นว่าเว็ปปรับปรุงใหม่เพิ่มเซฟเวออีกสองตัวผมลองเติมเงินแล้วกดโหลดรู้สึกว่าช้ากว่าตัวก่อนนะตัว rabbit โหลดดีกว่านะผมว่าเน็ตผม 80mb ยังช้าเลยถ้าเทียบกับเน็ตตัวเก่าแค่ 30mb ยังวิ่งเร็วกว่าเลยครับพี่ๆเพื่อนๆลองแล้วเป็นไงบ้างช่วยแชร์หน่อยครับเผื่อบางคนอยากลองเดี๋ยวเติมเงินไปแล้วเสียอารมณ์เปล่าๆครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ball98

• Full LED TV member
Re: ใครโหลดหนังเว็ปเป็ดบ้างครับช่วงนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:59:09 pm »
ผมว่า โหลด แบบ rabbit ดีกว่าง่ายกว่าครับ ตอนนี้ผมหนี้ไป ไททอเร้น ครับ เวปเป็ดตอนนี้ขั้นตอนในการโหลดสำหรับผมผมว่ายากครับ รอให้เขา กลับมาแบบ  rabbit ค่อยกลับไปโหลดใหม่ครับ

ออฟไลน์ jericho

• LCD TV member
  • **
Re: ใครโหลดหนังเว็ปเป็ดบ้างครับช่วงนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 07:49:24 am »
ผมว่า โหลด แบบ rabbit ดีกว่าง่ายกว่าครับ ตอนนี้ผมหนี้ไป ไททอเร้น ครับ เวปเป็ดตอนนี้ขั้นตอนในการโหลดสำหรับผมผมว่ายากครับ รอให้เขา กลับมาแบบ  rabbit ค่อยกลับไปโหลดใหม่ครับ
ใช่เลยครับแบบเก่าดีกว่าว่าแต่ไททอเร้นผมว่าอัพหนังช้ากว่าเว็ปเป็ดไปหน่อยครับ [โขก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2017, 01:17:10 pm โดย jericho »

ออฟไลน์ ball98

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 07:22:34 am »
ผมก็หนีไปไททอเร้นครับรอให้เป็นrabbitค่อยกลับมาโหลดใหม่ครับไอ้ตัวใหม่มีขั้นตอนโหลดยากครับ