ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อสัญญาณจาก กล่อง One Connet ของ Samsung ไปอีกเครื่องได้ไหมครับ  (อ่าน 4516 ครั้ง)

ออฟไลน์ datepoo1330

• *
รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับว่า

เพิ่งได้ Sumsung ตัว KS7500  มา แล้วอยากต่อสัญญาณ จากกล่อง One Connect  ไปยัง TV  อีกเครื่อง เป็น Samsung Series 7 เหมือนกัน แต่เป็นรุุ่นเก่า ประมาณ  6-7 ปีที่แล้ว (KS7500 จะไว้ข้างล่าง ส่วนอีกตัว จะไว้ชั้นบน)

ไม่ทราบว่าสามารถทำได้ไหม  หรือตัวเก่าต้องซื้อกล่อง Digital มาใช้ต่างหากครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Bonbobylow

• *
    • ·Ò§à¢éÒÊâº
ผมคิดว่าในปัจจุบันนี้มีให้เลือกเยอะแต่ที่ใช้ดีจริงๆ มีอยู่อย่างเดียวนะครับ