ผู้เขียน หัวข้อ: หาสมาชิกดุทรู platinum แบบจานครับ ว่าง 2 ที่ครับ (550/เดือนครับ) รังสิต....  (อ่าน 2964 ครั้ง)

ออฟไลน์ ืninesrawut

• *
***  ได้ครบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ****

มีเครื่องว่างอยุ่ 2 เครื่องครับ รายเดือน 550 บาทต่อเดือนครับ ผมอยุ่ปทุมธานี (คลองหลวง) ถ้าได้ละแวกใกล้เคียงจะสะดวกมากครับ
สนใจ add line มาคุยกันได้ครับ id line : 25171120 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2017, 04:43:03 am โดย ืninesrawut »

ออฟไลน์ ืninesrawut

• *
มา update ข้อมูลครับ ได้สมาชิกครบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ