ผู้เขียน หัวข้อ: ไมโครโฟนราคาหลักร้อยที่เสียงดีกว่าไมค์ราคาเกือบครึ่งหมื่น(มีคลิปรีวิวเทียบเสียง)  (อ่าน 2121 ครั้ง)

ออฟไลน์ peak-up

• Flat TV member
  • *
เทศกาลสงกรานต์ใกล้เข้ามาแล้ว ใครที่กำลังมองหาไมโครโฟนเสียงดี เสียงชัด ใส ร้องง่าย ไว้ใช้ในงานเวทีหรือ
ร้องคาราโอเกะภายในครอบครัว ตั้งแต่มือสมัครเล่นไปจนถึงมืออาชีพ ในงบประมาณที่แสนจะถูก ต้องลองฟังรีวิวนี้
ดูครับว่าตอบโจทย์ท่านหรือไม่
คลิปรีวิวเทียบกับ Shure SM58 :   https://youtu.be/FoouYSQ7o5A

โดยไมโครโฟนที่นำมาเสนอในคลิปเรียกว่าไมโครโฟนตัวอัพเกรดเนื่องจากตัวบอดี้และแพ็คเก็จทุกอย่างเป็นของยี่ห้อ
 MBA เพื่อให้ลดต้นทุนและเคลียร์ของที่ค้างอยู่ แต่ได้แก้ไขตัววอยซ์ซึ่งเป็นหัวใจหลักในการรับเสียง จากเดิมรุ่นนี้ที่ตั้ง
เป้าราคาขายไว้ที่ 1,500 บาท แต่นำมาลดล้างสต๊อกเหลือเพียง  890 บาท!!
ราคานี้แถมสายสัญญาณเกรดอย่างดีมูลค่ากว่า 350 บาท และรับประกันความพอใจบนเงื่อนไขสุดพิเศษ หากลูกค้าซื้อ
ไปใช้งานทั้งชุดแล้วไม่พอใจภายใน 3 วันยินดีคืนเงิน(กรุณาอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมด้านล่าง) เพราะเรามั่นใจว่าท่าน
ไม่สามารถหาซื้อไมโครโฟนเสียงดีระดับนี้ในราคาที่ต่ำกว่า 3,000 บาทได้แน่นอนครับ

ด่วน!! สินค้า มีจำนวนจำกัดตอนนี้เหลือแค่ประมาณ 70 ตัวเท่านั้นล็อตต่อไปจะเป็นแบรนด์อื่นที่ไม่ใช่ราคานี้แน่นอนครับ

รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม
-   สินค้าหนึ่งชุดประกอบด้วยตัวไมค์+กล่อง (แพ็คเก็จของ MBA) และสายไมค์อย่างดี 1 เส้นยาวประมาณ 4 เมตร
-   การรับประกันความพอใจนับหลังจากที่ท่านมารับของหรือได้รับของแล้วทำการทดสอบและส่งคืนภายใน 3 วัน
(กรณีส่งไปรษณีย์นับวันที่ลูกค้าเข้าไปส่งของไม่รวมเวลาขนส่งยึดตามบิลครับ) เมื่อได้รับของแล้วตรวจสอบและ
ทดสอบว่าอยู่ในสภาพที่สมบูรณ์เรียบร้อยแล้วทุกชิ้นส่วน (รวมถึงตัวกล่องบรรจุด้วยนะครับ) ผมจะโอนเงินค่าสินค้า
กลับให้ท่าน แต่ขออนุญาตหักค่าขนส่งออกนะครับ (ต้องขออภัยเนื่องจากผมขายในราคาถูกไม่ได้บวกกำไรค่าแรง
และไม่มีเจ้าไหนที่เสนอการรับประกันแบบนี้จึงไม่สามารถคืนให้ได้ในส่วนค่าขนส่งจริงๆครับผม)
-   สิ้นค้ารับประกันการใช้งานในส่วนของวอยซ์ 1 เดือน ไม่รวมชิ้นส่วนอื่นๆภายไต้เงื่อนไขการใช้งานปรกติ

สนใจสอบถามข้อมูลหรือสั่งซื้อได้ที่
   คุณยุทธ โทร. 082-799-6787 (หากไม่ได้รับสายก็ทิ้งข้อความไว้ในไลน์นะครับ)
   ไลน์ ID:  peak-up

รายละเอียดการสั่งซื้อ
-   กรณีมารับของด้วยตัวเอง วันจันทร์ – ศุกร์ ตั้งแต่เวลา 9.00 – 19.00 น. รับได้ที่ตึกพาราเดียมประตูน้ำ
วันเสาร์ – อาทิตย์รับของได้ที่เชิงสะพานพระปิ่นเกล้า ทั้งนี้กรุณานัดล่วงหน้าเพื่อเตรียมของด้วยครับ
-   กรณีส่ง EMS หรือ Kerry มีค่าจัดส่งเพิ่มอีก 100 บาท(รวมเป็น 990 บาท) โดย EMS จะจัดส่งในวันถัดไป
หลังจากได้รับหลักฐานยอดการโอนเรียบร้อยแล้ว ส่วนส่งทาง Kerry จัดส่งให้ได้เฉพาะวันเสาร์เท่านั้นครับ

บัญชีการโอน
ธ.กสิกรไทย สาขา โบ๊เบ๊ทาวเวอร์
ชื่อบัญชี นายประยุทธ ผาโคตร
เลขที่บัญชี 798-2-05263-1
โอนแล้วรบกวนส่งหลักฐานสลิปการโอนพร้อมที่อยู่จัดส่งให้ทางไลน์ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ

• *
ข้อมูลการทดสอบใช้งานบางส่วนจากลูกค้ากลุ่มนักดนตรีโดยตรงครับ

• *
อยากทราบรายละเอียด หรืออยากดูผลการใช้งานจากท่านอื่นๆเพิ่มเติมก็แอดไลน์มาคุยกันได้ครับ  :D