ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหากล่องทีวีดิจิตอลดีๆงบไม่เกินไม่เกิน 500 บาท  (อ่าน 10177 ครั้ง)

ออฟไลน์ krits658

• *
กำลังหากล่องเปลี่ยนให้พ่อครับ ที่บ้านเป็นกล่องถูกๆตามตลาดนัด ไม่ค่อยมีคุณภาพเท่าไหร่ แกบ่นๆว่าอยากดูข่าวดูสารคดีบ้าง กล่องที่มีอยู่มันดูได้ช่องเดียว แบบดีๆเปิดทิ้งไว้นานๆได้ไม่ร้อนระเบิด ราคาไม่เกิน500 ใครเซียนกล่องมาช่วยหน่อยครับผม

ออฟไลน์ Stocker

• *
ส่วนใหญ่ถ้าต่ำกว่า 500 ก็พวกของจีนแล้วละครับ หาดีๆยาก แต่เคยเจอที่โลตัสยี่ห้อนึง 550 แต่ดูแล้วดีกว่าตัวอื่นเรทราคานี้เยอะเลย ส่งฟรีด้วย

ออฟไลน์ yuiisay4

• Flat TV member
  • *
เกินมาหน่อยได้มั้ยได้มั้ย ผลิตในไทยด้วย ของiconnex มีประกันให้2ปี 550บาท แต่เราใช้สิทธิ์แลกกล่องฟรีของ กสทช มา แอบมาโฆษณาให้หน่อย ขอ iPhone 7 ให้เราด้วยนะ iconnex

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2017, 03:45:26 pm โดย yuiisay4 »

ออฟไลน์ dyo_7

• *
Re: ตามหากล่องทีวีดิจิตอลดีๆงบไม่เกินไม่เกิน 500 บาท
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 09:09:54 pm »
แนะนำ AJ DVB-90 ผมได้มาจากร้านแถวบ้านหม้อ 500บาท อีกยี่ห้อหนึ่งก็ Createch CT-1 500บาท เช่นกันครับ..