ผู้เขียน หัวข้อ: Zidoo X9S คีย์บอด เมาส์กระตุกไม่ลื่น  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ eminemtae

• Flat TV member
  • *
Zidoo X9S คีย์บอด เมาส์กระตุกไม่ลื่น
« เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 10:49:21 pm »
เวลาต่อเมาส์/คีย์บอดไวเลส/มินิคีย์บอด แล้วกระตุกอะครับ
ไม่ทราบว่ามีใครเจออาการแบบนี้รึเปล่า แก้ไขยังครับ
FW v1.3.0
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ naiyee

• *
Re: Zidoo X9S คีย์บอด เมาส์กระตุกไม่ลื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 07:51:11 pm »
ผมใช้งานอยู่รุ่นนี้ จัดมาได้ไม่ถึง 5เดือนเลย
ไม่ทราบว่า อาการกระตุก คือเป็นแบบไหนครับ  ของผมใช้ all in one ที่เค้าแถมมาให้ ที่เป็นตัวเล็กๆ ที่มีkeyboard ในตัวเหมือนแป้นบน notebook  ก็ไม่มีอาการกระตุกอะไรครับ

ออฟไลน์ eminemtae

• *
Re: Zidoo X9S คีย์บอด เมาส์กระตุกไม่ลื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 06:29:08 pm »
ขอบอภัยที่หายไปครับ
ตอนนี้เท่าที่ผมสังเกตและทดสอบ ปัญหานี้จะเกิดต่อเมื่อเราต่อEXT HDD ที่ผ่านdocking และ 2.5"portable HDD.