ผู้เขียน หัวข้อ: การบริการ ร้านดังย่านเกษตร  (อ่าน 1878 ครั้ง)

ออฟไลน์ big1731

• LCD TV member
  • **
การบริการ ร้านดังย่านเกษตร
« เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 04:08:43 pm »
เมื่อวาน ซื้อ led sony 55 นิ้วครับ เจอแสงรั่ว แต่ไม่เต็มจอ โทรหา เซลล์ๆ พูดกับผมว่า ไม่มีแล้วนะแสงรั่วหนะ พูดย้ำๆอยู่หลายครั้ง สรุปมันไม่อยากให้เปลี่ยนเครื่องว่างั้นเหอะ แบบนี้ เราแจ้ง o sony ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ naiyee

• Flat TV member
  • *
Re: การบริการ ร้านดังย่านเกษตร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 07:45:27 pm »
เมื่อวาน ซื้อ led sony 55 นิ้วครับ เจอแสงรั่ว แต่ไม่เต็มจอ โทรหา เซลล์ๆ พูดกับผมว่า ไม่มีแล้วนะแสงรั่วหนะ พูดย้ำๆอยู่หลายครั้ง สรุปมันไม่อยากให้เปลี่ยนเครื่องว่างั้นเหอะ แบบนี้ เราแจ้ง o sony ได้ไหมครับ

เดี๋ยว ทาง sony เค้าจะบอกว่า ให้ติดต่อร้านตัวแทนจำหน่ายก่อนซิครับ กลัวจะเป็นงั้น

ออฟไลน์ filmman

• Edge LED TV member
Re: การบริการ ร้านดังย่านเกษตร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 11:16:02 pm »
ถ้ารั่วเห็นชัดก็ถ่ายรูปส่งศูนย์เองได้ครับ

ออฟไลน์ Thammavit

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 05:39:26 am »
ผมเคยซื้อที่ร้านนี้  แสงรั่วติดต่อเฮียแสงชัยได้เลยครับเค้าเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ครับ  ed ่วนใหญ่เจอแสงรั่วทุกเครื่องครับ  ผมเปลี่ยนเครื่องใหท่กลับเจอแสงรั่วมากขึ้น