ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้สายลำโพง InAkustik บ้างไหมครับ อยากทราบแนวเสียง  (อ่าน 1763 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melancia

• Flat TV member
  • *
มีใครใช้สายลำโพง InAkustik บ้างไหมครับ อยากทราบแนวเสียง

ใช้กับลำโพง JBL CINEMA 610 ครับ

หรือมีสายอืนแนะนำ ก็ยินดีครับ

ออฟไลน์ signal.bkk

• Edge LED TV member
เคยใช้ Star 2x2.5 / Premium 2x2.5 และ Atmos Air 309 silver แนวจะเป็นใส โปร่งโล่ง พริ้วครับเรื่องความหนักแน่นไม่ค่อยมีจะเหมาะฟังเพลง
ส่วน furu FS-303 ซื้อมาจากญี่ปุ่น เส้นนี้มาครบความชัด และน้ำหนักลงตัวผมเอามาใช้ดูหนัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2017, 12:10:17 pm โดย signal.bkk »